9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
ko phải thế đâu bác,
Mềnh đang chạy con hạng C, mỗi lần chạy con sonata của ô bạn, êm hơn hẵn đấy bác, qua mấy gờ rất chi là êm ái.
Sô nát em chạy rồi bác ơi. Êm khỉ á, bác cảm nhận vậy thôi. Hoặc có thể lốp mới, gờ giảm tốc mà chạy khoảng 40km/h thì vẫn kêu như thường. Trừ mấy cái gờ cũ, mòn vẹt thì k nói

Hạng D
10/4/16
1.531
6.271
113
45
Mình cũng không biết vỏ dày hay mỏng nhưng cảm giác lái như con xe công đời vua càng long mỗi khi chạy qua gờ. Đường đá dăm thì thôi rồi luôn. Bố tiên sư thằng hùng lâm review xe êm ơi là êm.
Gạch thanh lý:p

Hạng B2
18/1/14
483
193
43
Ngày 23/3 ra chương trình chạy thử mà gần trưa 23/3 mới đăng là sao ta???

Hạng D
10/4/16
1.531
6.271
113
45
Tinh tế quảng cáo cho lắm vào, ai không biết cứ tưởng nó là xe Nhật, thật ra toàn thaco lắp toàn phụ tùng tung cẩu, cảm giác lái thì chòng chành, xe đi đc gần năm mỗi lần qua ổ gà là như xe tải.
Chuẩn không cần chỉnh. Thaco lắp những món Tàu gì vậy bác? Hộp số Tàu, động cơ Tàu? Hay cả xe toàn Tàu?

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Tinh tế quảng cáo cho lắm vào, ai không biết cứ tưởng nó là xe Nhật, thật ra toàn thaco lắp toàn phụ tùng tung cẩu, cảm giác lái thì chòng chành, xe đi đc gần năm mỗi lần qua ổ gà là như xe tải.
Có đi chưa mà phán thế. Mình chạy hơn 3 năm sao vẫn êm ru nhẩy. Không thấy nó nãy nay như xe tải. Chờ mãi, chờ mãi. À mà thánh thử nói cái gì là hàng tàu vậy? Mà cái gì k có linh kiện của tàu thế??? Đúng là... À mà thôi

Tập Lái
16/2/19
18
12
3
36
Các bác chê CX5 nhìu quá. :D Em chạy CRV zồi cũng ngồi CX5 khá nhiều cả ghế lái và ghế sau và cũng nghe chiên za nói. Về cơ bản 2 em này độ ồn xêm xêm nhau thôi. Em ghét nhất CRV là tiếng ồn bên cạnh (từ cửa 2 bên) vào quá rõ, ồn của CX5 vọng lên từ hộc bánh xe. Mà ồn từ hộc bánh xe nó liên quan tới thiết kế và lốp rồi cung đường đi nữa.
Còn hộp số CVT và turbor của CRV mà đòi chê 6 cấp của CX5 thì chắc sẽ bị ném đá tơi bời thôi. CX5 đang bị tiếng là giảm giá liên tục nên xe không hot như trước đây và thua CRV ở bản 5+2 chưa có vì thế giai đoạn tết vừa rồi CRV vươn lên dẫn đầu phân khúc là vì giá cho 1 chiêc 5+2 quá hợp lý lại là xe nhập. Nhưng nói về độ tiết kiệm xăng và hiệu quả sử dụng thì CRV ko qua được CX5 đâu. :)
Thích bình luân của bác !

Tập Lái
5/1/19
9
5
3
29
Vãi các thím. Các dòng xe này là phương tiện di chuyển bình dân thôi. Tất nhiên mỗi dòng có ưu và khuyết. Mình thích thì mình mua thôi. Còn lăng tăng khuyết điểm nhiều quá thì lựa dòng 7 8 tỷ trở lên mà chạy.

Ngon, bổ, rẻ, là tiêu chí lựa chọn hàng đầu mà bác =)))

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Rẻ chưa các bác? Để em lụm con đi tạm chờ trúng số lên tíếp!