Tập Lái
23/11/18
1
0
1
37
Em mới mua xe chevrolet colorado 4x2 LT số sàn. Chả là e thấy có màn hình mylink 1 mà giờ e k biết mở dẫn đường hoặc kết nối như thế nào, có bác nào giúp e với nhé. Tks nhiều.
P/s: e mới mua xe nên k biết lắm, các bác chỉ dẫn giúp nhé.nếu k dc thì nâng cấp lên dc k ạ.
0917289179

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Thông tin mới nhất về việc unlock Mylink của Revv từ bác Trương trong hội Captiva. Nguyên văn:
"Vấn đề các cụ đi revv quan tâm. Video bị tắt khi xe di chuyển. Nay rảnh rỗi xử luôn. Ai máu thì test nhé. Em hướng dẫn thôi. Không có thời gian làm trực tiếp.
có 2 trường hợp xảy ra:
1. 99% cắt dây số 10 là xong.( hoặc nối mass hoặc nối 12V qua 1 con điện trở 3k3). tóm lại ai làm đầu tiên thì gọi hoặc giao cho người rành 1 tý về điện
2. nếu điều 1 không được thì cô lập tạm thời dây số 5 khi xe di chuyển bằng nút nhấn.
Thêm 1 tin mới là tối nay sẽ công bố 1 nâng cấp mới cho Guốc, chờ tin tốt lành từ 1 tester kkk
Mọi thắc mắc xin gọi 0917654366- MA XÓ.
PS : em không có Revv , nên các cụ chỉ làm nếu tháo giắc ra màu dây và số chân đúng như sơ đồ em gởi nhé thì làm. em chỉ chia buồn nếu cụ nào thao tác sai gây hư hỏng. còn việc đấu dây theo chỉ dẫn của em đảm bảo không bao giờ hư được trừ khi lấy búa đập"
Cùng Unlock Mylink của Cap revv để xem Video khi xe đang chạy
Cùng Unlock Mylink của Cap revv để xem Video khi xe đang chạy

Attachments

Tập Lái
22/11/17
8
4
3
38
Có cụ nào chuột chưa vậy hi. Cụ Quyết Tâm ơi cho m hỏi cụ Ma Xó trên ở hn hay ở đâu vậy cụ?

Tập Lái
22/11/17
8
4
3
38
Thông tin mới nhất về việc unlock Mylink của Revv từ bác Trương trong hội Captiva. Nguyên văn:
"Vấn đề các cụ đi revv quan tâm. Video bị tắt khi xe di chuyển. Nay rảnh rỗi xử luôn. Ai máu thì test nhé. Em hướng dẫn thôi. Không có thời gian làm trực tiếp.
có 2 trường hợp xảy ra:
1. 99% cắt dây số 10 là xong.( hoặc nối mass hoặc nối 12V qua 1 con điện trở 3k3). tóm lại ai làm đầu tiên thì gọi hoặc giao cho người rành 1 tý về điện
2. nếu điều 1 không được thì cô lập tạm thời dây số 5 khi xe di chuyển bằng nút nhấn.
Thêm 1 tin mới là tối nay sẽ công bố 1 nâng cấp mới cho Guốc, chờ tin tốt lành từ 1 tester kkk
Mọi thắc mắc xin gọi 0917654366- MA XÓ.
PS : em không có Revv , nên các cụ chỉ làm nếu tháo giắc ra màu dây và số chân đúng như sơ đồ em gởi nhé thì làm. em chỉ chia buồn nếu cụ nào thao tác sai gây hư hỏng. còn việc đấu dây theo chỉ dẫn của em đảm bảo không bao giờ hư được trừ khi lấy búa đập"View attachment 1903271 View attachment 1903272
Theo cách cụ hd trên thì dành cho mylink thế hệ thứ 1 thì phải.
Còn mylink 2 hình như can thiệp canbus giống cụ gì bảo ở bài trc hay sao ý

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Theo cách cụ hd trên thì dành cho mylink thế hệ thứ 1 thì phải.
Còn mylink 2 hình như can thiệp canbus giống cụ gì bảo ở bài trc hay sao ý

Hướng dẫn trên áp dụng cho Mylink của Cap revv đó bác

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Có bác nào cắt dây ấy chưa, kết quả còn cương được..ý quên còn coi được video không :D

• Haha
Reactions: quyet_tam