Hạng F
29/10/16
11.568
22.056
113
Pháp
Phanh khẩn cấp ấy đúng tên tiếng anh là gì bác.
Và xe bác xe gì vậy.
Xe em lâu lâu trong hầm xe khi tiến lùi vào ô đỗ, mà mũi xe chồm quá gần đúng vật cản phía trước thì xe có vẻ như tự phanh.
AEB / AEBS bác ạ ....
Hehe xe em là xe bình dân, dành cho nhân dân thôi .. còn thua wigo nửa mà :):):)
Nhưng bên em AEBS là bắt buộc chứ không cỏn là options nửa
Quảng cáo teramont nhưng dẫn đoàn lại là Polo :))
Rỏ là polo ..2012 dẩn cho xe .... 2021 là sao :):):):)

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
11/9/20
111
456
63
Xe này nhìn ngoài đời cứng thiệt, không biết giá lăn bánh SG bao nhiêu hả các bác?

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Cam lùi không biết có bắt nổi những kiểu như có đứa trẻ nít ngồi thụp chơi sau đuôi xe ko nhỉ?
Ngoài ra cảm biến tít tít trên xe oto sao thấy có xe 4 con cảm biến, có xe lại 6 con cảm biến nhỉ.
Và có vẻ một số chỗ ở mũi xe và đuôi xe ko cảm biến dc hay sao ấy, em ko nghe tít tít nên đuôi xe mà phần má 2 bên ở đầu xe cứ liếm tường mãi.

Xiu nhơn thì thấy hết nha. CAnh chính xác từng xăng ti mết luôn đó. Vãi chưa?

• Haha
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Xe BMW thời Thaco sợ còn bị cắt nhiều hơn thời EA.
Mà EA là thằng toàn bán xe trọc đầu rồi đó.
Em chỉ biết an ủi bác thế thôi.
Chứ cái dải series 5 mà bán ở chính quốc thì nó không có chỗ nào chê được.
Bán 1 chiếc xe ở VN mà đúng nghĩa của nhà sản xuất chắc ko biết tiền nó ra bao nhiêu!
BMW là còn đỡ bác...
Quẹo qua coi con GLE ...giá same với X5 Msport mà ko có HUD, Cam360, Sunroof ,....nghĩ sao con xe gần 4,5 tỏi mà ko có mấy cái đó..???

• Like
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
BMW là còn đỡ bác...
Quẹo qua coi con GLE ...giá same với X5 Msport mà ko có HUD, Cam360, Sunroof ,....nghĩ sao con xe gần 4,5 tỏi mà ko có mấy cái đó..???
Trời vậy à bác, thế cũng bày đặt sản xuất ở Gò Vấp. Đã sản xuất ở đó thì khá khá tí mới phải đạo.
Hoặc là con này có vẻ nhập.