Hạng B2
26/12/14
470
140
43
46
Laser thì khỏi phải chê rồi nhưng giá quá cao. Rồi e cũng sẽ đến với a trong tương lai gần thôi !

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
Không liên quan nhưng em xin các bác có dùng loại nào trong 4 loại này cũng làm ơn tham gia giao thông có í thức
- ko bật pha trong thành phố
- ko bật pha khi gặp xe đối diện ( kể cả gap xe gắn máy)
Sau này laser sản xuất đại trà rồi mà các bác cứ nháy với pha điên loạn chắc em phải sắm thêm cái kính hàn gió đá quá
Mong bác gửi ý kiến này cho rất nhiều cô trang điểm lộng lẫy, mặt lạnh te, đi xe Vespa hay SH nhé. Nhiều bà sồn sồn cũng vậy. CSGT thì không xử lý nổi.

Hạng D
15/11/13
3.854
4.671
113
Mong bác gửi ý kiến này cho rất nhiều cô trang điểm lộng lẫy, mặt lạnh te, đi xe Vespa hay SH nhé. Nhiều bà sồn sồn cũng vậy. CSGT thì không xử lý nổi.
Lỗi bật đèn pha của xe máy phạt 80-100k nên mấy anh đâu thèm phạt cho tốn công. Nhiều khi gọi lại phạt người ta cũng không biết tại sao mở đèn pha mà bị phạt nữa cơ :D

Hạng C
28/3/15
614
695
93
chỉ mong 5-10 năm nữa mấy con xe bình dân xài bóng pha led là thấy ngon rồi, laser thì ko dám mơ

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Nhưng thực tế em thấy đến 100 chiếc xe 2B bật pha thì may ra có vài cái 4B bật pha

Nhiều khi đi mưa, hay đi sương mù, đá pha yêu cầu xe đối diện hạ đèn, vẫn lì lợm, ngoan cố chiếu 2 pha vào mình, đá 3 nhát không hạ, mình lên pha thì ra...2 xe máy chạy song song!!! :3dcuoi:

Xe 2B bật pha là...đặc sản ở VN rồi... :3dquaytay: