Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Không mong có giải nhưng chắc chắn sẽ tham gia để chia sẻ giao lưu với mọi người

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
13/11/08
75
64
18
Saigon
Chào admin/mod, tháng tư vừa rồi em có làm 1 chuyến ra tận Cao bằng để mua chiếc Land Cruiser cộc, em chỉ đi 1 mình nên chỉ có ảnh chụp xe và khung cảnh ngoài đó, ko có ảnh chụp với xe hay với người thân bạn bè, nhưng chuyến đi là một trãi nghiệm cực kỳ thú vị, có thể viết thành 1 câu chuyện. Không biết em đăng ảnh như đã nói ở trên có thể chấp nhận được ko ạ?

Hạng B2
12/1/09
222
2.219
93
puma far east
Hôm nay đang rảnh rỗi, em muốn chia sẻ thêm 1 chuyến đi khác bằng xe khác cũng khá thú vị (không phải dự thi, không cần bình chọn), để cuộc thi thêm sôi động.
Có được không ạ?
Chơi đi bác, dịp hè này em đi cũng chục chuyến

Hạng B1
21/11/08
71
93
18
mấy bác admin ơi, cho em hỏi bài dự thi của em đâu mất tiêu rồi? :(

Hạng B1
21/11/08
71
93
18
Nếu dài quá Bác có thể edit thêm mà. Bài cũa e dài 4 trang a4 chưa chèn hình đây này :(((
em mới xem lại thể lệ rồi, chẳng có chỗ nào quy định phải viết gói gọn trong 1 bài, với lại chuyến đi của em dài quá, mà 1 bài viết chỉ cho tối đa 30 ảnh, em văn dở, không gom lại được hết, hehe, nhưng nếu em sai thì em nghĩ chỉ cần khoá comment bài của em và comment cuối ghi rõ lý do vì sao khoá thì sẽ hay hơn là xoá bài em mà không thông báo gì hết

Tập Lái
4/7/13
8
3
3
42
mấy bác admin ơi, cho em hỏi bài dự thi của em đâu mất tiêu rồi? :(
đúng rồi bài của bác đi mazda 3 đâu rồi
Xóa là đúng rồi bác.
Đây là sân chơi do Mod Hải đề ra, bác không xem kỷ những bài khác mới đăng củng bị xóa chứ đâu riêng gì bác. Chỉ có những người trong BĐH không bị xóa mà còn được đăng ra trang chủ để nhiều người xem và like. Một vài bài khác thì nằm trang trong cho có màu. Còn bài của bác S củng ra trang chủ vì củng có mối quan hệ ăn chơi nhảy múa nên không delete. Sân chơi là phải công bằng đừng dìm hàng và đưa người trong BĐH ra mới gọi là vui.Mà người làm ban giám khảo củng là BĐH.
Mod có ban nick em thì em chịu .Nhưng em nói ra không vì mục đích bênh vực hay ghét bỏ ai hết nhưng không nói thì nhiều người khác củng sẻ phát hiện và nói thôi.
Thân chào và chúc Os có một sân chơi lành mạnh.