Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Thanks bác, nhờ bác em mới mở Google Map lên và "Ồ, thì ra..." dù bữa giờ chạy qua chạy lại Pleiku 4-5 bận :D
Em đợt đi T2/2020 ghé BMT rồi đi đường tránh buôn hồ, không đi đường tránh pleiku vì phải ghé pleiku :)
Nói chung đi đợt T2-T3 có mùa hoa cafe nở đẹp.
Đi từ Ngã 3 đông dương đèo lò xò về đà nẵng ! Em dừng ở đỉnh đèo 16 độ rửa xe giữa mây mù :) hùng vĩ, phía quảng nam thì chắc nhiều thủy điện, sông suối khô hết

H.N confirmed
Tập Lái
15/8/20
40
166
33
40
Một góc nhỏ của chuyến đi hơn 17,000km lang thang Việt Nam
Phía ngoài vịnh Vân Phong, mặt nhìn ra biển Đông. Khánh Hòa
Cuộc thi ảnh “Xe và những chuyến đi 2020” chính thức khởi động từ 15/8

Xa xa trong hình là đèo Cả

phía ngoài vịnh Vân Phong

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Năm nay em cũng có đi lòng vòng vài chuyến đầu năm đến giờ nhưng chỉ vài ngày. Mà em cũng lười chụp hình ảnh này kia. Em hỏi thăm BTC là năm ngoái em có thuê xe tự lái lòng vòng ở nước ngoài, cảm xúc lắm. Em cũng muốn viết lách gì đó coi như để ghi lại kỷ niệm chuyến đi nhưng vấn đề chuyến đi diễn ra năm ngoái rồi, không biết có đủ điều kiện tham gia không. Mong hồi âm và cảm ơn BTC.

• Like
Reactions: Nguyễn Sen
Hạng B2
12/12/17
135
267
114
www.otosaigon.com
Năm nay em cũng có đi lòng vòng vài chuyến đầu năm đến giờ nhưng chỉ vài ngày. Mà em cũng lười chụp hình ảnh này kia. Em hỏi thăm BTC là năm ngoái em có thuê xe tự lái lòng vòng ở nước ngoài, cảm xúc lắm. Em cũng muốn viết lách gì đó coi như để ghi lại kỷ niệm chuyến đi nhưng vấn đề chuyến đi diễn ra năm ngoái rồi, không biết có đủ điều kiện tham gia không. Mong hồi âm và cảm ơn BTC.
Dạ được bác nhé! Nếu hình ảnh, nội dung chuyến đi chưa tham gia cuộc thi "Xe và Những chuyến đi 2019" của Otosaigon và các cuộc thi tương tự nha bác.

• Like
Reactions: ben.le
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Gởi link bài viết dự thi hay link bài chia sẻ trên Facebook vậy add ơi?