Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Chủ yếu tham gia cho vui thôi, chứ nhiều khi hãng chưa chắc đã sử dụng tên mình đặt đâu bác à, còn giải thưởng hay nhất tất nhiên phải trao rồi...đừng nóng...mai mốt lỡ có trúng tờ chia phần cho...hehe ...:3dnonyeu:
I like it ! Goodyear đang tạo ra sân chơi cho anh em tham gia cho vui thôi !

• Like
Reactions: shop_ngocdiem
Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
Trên youtobe có cái clip về TripleMax, lãng mạn quá trời luôn. ^^

Tập Lái
10/6/14
24
15
3
40
Mới mở coi chung với gấu, gấu thích mê luôn, còn đòi chạy xe dưới mưa nữa chứ.

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Cái này trò chơi vui vẻ cho ACE OS là chính , còn " lợi thế riêng " của hãng là mười ... hehe .

Còn 2 ngày 2 tiếng nữa có kết quả ... nhắm mắt làm ngơ là xong ngay ... kakaka .

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
1. Hầu như những ai tham gia OS đều có xe ôtô , họ sẽ hiểu đc công dụng thực tế của sản phẩm .
2. Vừa giới thiệu đc trực tiếp đến những người thực tế dùng xe hơi , vừa tạo trò chơi thư giản cho họ , dễ chiếm đc cảm tình với họ .
3. Tiết kiệm đc chi phí quảng cáo , chi phí cho đặt tên rất nhiều .
4 . Người ta thường nói " 1 người 10 ý " , thì GY sẽ nghĩ thêm ra " 100 người 1000 ý " , lúc đó tha hồ lựa chọn , chứ lấy 10.000 USD để chọn ra 1 ý từ 1 cái đầu thì ko hiệu quả , chắc gì cái đầu trị giá 10.000 USD kia có thể nghĩ ra đc 1000 ý như 100 người kia , chắc chắn 1 điều rằng 1 người ko thể đánh thắng 100 người ( trừ phim kiếm hiệp , 7 viên ngọc rồng .... hehe ) .

==> Kết luận : trước mắt là số lượng người biết đến GY tăng lên rất nhiều qua event này .

( đây là ý riêng của em , đúng hay ko đúng gì thì cho em sorry trước ... kakaka )

Hạng B1
3/6/14
56
7
8
42
I like it ! Goodyear đang tạo ra sân chơi cho anh em tham gia cho vui thôi !
... sao không sử dụng bác, họ đang khảo sát khách hàng quan tâm đến sản phẩm này của họ như thế nào, để đáp lại cái đó thì họ phải sử dụng chứ

• Like
Reactions: Rosenguyen
Status
Không mở trả lời sau này.