DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Em thấy anh em Subies ai cũng chăm xe quý xe như vợ, xe lúc nào cũng bóng loáng,
em có ý tưởng mở cuộc thi xe Subaru bẩn nhất Việt nam 2014:
Nội dung cuộc thi:
+ Đối tượng: các Bác đang sở hữu hay sử dụng xe Subaru không phân biệt tuối tác, giới tính, vùng miền
+ Cách thức tham gia: post 1 hoặc nhiều hình ảnh xe Subaru càng dơ càng bẩn cáng tốt, không giới hạn số lần post,
+ Điều kiện: không chấp nhận ảnh copy từ Internet, ảnh chỉnh sửa photoshop hay make-up quá lộ liễu :D
+ Thời gian kết thúc cuộc thi: 30/12/2014
+ Cơ cấu giải thưởng: cái này em chưa xin được tài trợ nhưng nghe đồn SubaruFC có quỹ nên kiểu gì cũng có thưởng :D

đây mới là ý tưởng concept-car, nếu các Bác ủng hộ thì vote giúp để em làm việc tiếp với hội trưởng và cán bộ chi hội :D

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Thế hả anh Liêm, thế thì xe đó thắng chắc rồi, cuộc thi này là để khuyến khích anh em offroad nhiều lên, toàn úm xe như úm vợ k ah (có em) :D
speedvn nói:
Tren xuong co chiec forester ma em khong nhan ra la xe gi, tuong xe cua 30 nam truoc, tiec khong chup hinh, co bac hoi truong chung kien bua truoc Tet

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
speedvn nói:
Tren xuong co chiec forester ma em khong nhan ra la xe gi, tuong xe cua 30 nam truoc, tiec khong chup hinh, co bac hoi truong chung kien bua truoc Tet
hehe xe đó mã tham gia chương trình ẳm giải chắc luôn a Liêm
hơn 2 năm 185 k km, đi toàn mỏ đá trên Bảo Lộc và Miền Trung xe + thêm xe đó ngâm nước vô đối bùn ngập lên tới nóc thì hỏi làm sao

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Xe em từ trước tết chưa rửa, sau đó đi drift sau tết đến h là gần cả tháng,để ngoài trời nắng bụi, chim ỉa đầy xe... nhưng chụp lên vẫn thấy bóng vì lớp sơn đang ở điều kiện quá tốt. Hic... nên chắc khỏi post hình :D

Biết là ko đậu rồi!!