Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
Re: RE: Cưới Ford Laser 2005

Laser đẹp rồi, bác nên làm cách âm thôi. Trước em cũng tính laser nhưng làm luôn em Mon 2005 rồi, Mon chạy sướng, k có gì em phải chê nhưng rẻ vì 14.8l/100km hehe!

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
Re: RE: Cưới Ford Laser 2005

Trước đây em đi con Mazda 323 đời 2000. Ở cơ quan thì đi Camry 2004 số sàn. Thường trong thành phố thì bác tài lái nhưng khi đi công tác xa thì em dành lái. Đến khi nhân dịp đi chơi Nha trang với bạn trên chiếc Laser 1,8 em lái đoạn về. Sau khi đợt đi đó em bắt đầu mê Ford, tuy dòng xe này có vài khuyết điểm như các bác đã nói nhưng cảm giác lái của em rất tốt khi đi Ford. Em không rành lắm về xe nhưng thật ra khi ngồi lái Ford thì thật sự yên tâm về độ đầm của xe, máy mạnh nên khi cần tăng tốc để vượt mấy chú container dài ngoằng rất là OK.
Cách đây vài năm thằng em của em mua chiếc Laser 1.6 đời 2003. Em có lái đi Huế với nó một chuyến, thì theo nhận xét của em cùng 1,6 như nhau nhưng công suất máy Laser mạnh hơn nhiều so với chiếc Mazda 323 của em trước đây, kể cả nội, ngoại thất cũng vậy. Kết cục em cưới một em FF 5door S2.0 và hoàn toàn hài lòng về em nó.