để em hiền
1/4/05
3.801
93.531
113
A bắc chước mình tml? Hy vọng kết quả khác mình :D
Trước
Cuối năm tút xe

Sau, đã báo được nhiệt độ và tắt đèn báo lỗi (hoa thị đỏ). Chết cảm biến, máy lạnh tự giảm công suất do sợ mình chớt cóng (hiện đại ghê) nên phải chỉnh nhiệt độ <22 mới có hơi lạnh, thay xong set 24 teo cmn trym. :D:D:D

Cuối năm tút xe

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.546
113
Sài Gòn
Trước
View attachment 1793705
Sau, đã báo được nhiệt độ và tắt đèn báo lỗi (hoa thị đỏ). Chết cảm biến, máy lạnh tự giảm công suất do sợ mình chớt cóng (hiện đại ghê) nên phải chỉnh nhiệt độ <22 mới có hơi lạnh, thay xong set 24 teo cmn trym. :D:D:D

View attachment 1793706
Kinh hoàng thật. Anh bác sỉ tiền có thể mua được cả cái viện bên Quận 2 nơi anh đi làm công mà đi con xe còn cổ hơn con gala thần thánh của anh @manchestervn , 2 anh đúng cà mè 1 lứa mà. Kinh hoàng.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.531
113
Kinh hoàng thật. Anh bác sỉ tiền có thể mua được cả cái viện bên Quận 2 nơi anh đi làm công mà đi con xe còn cổ hơn con gala thần thánh của anh @manchestervn , 2 anh đúng cà mè 1 lứa mà. Kinh hoàng.
:) :) Con này của thằng cu con anh ơi, lấy ra chắc chắc là để ... chở nó. Anh không nhìn ODO của con hơn 13 năm tủi đó à. Hàng chánh thức hàng ngày của mình nè.

Cuối năm tút xe

Hạng C
13/10/11
811
67.327
93
Mềnh cũng muốn đánh bóng tẩy sơn, vệ sinh nội thất, rửa máy lại ....

Anh em biết chổ nào khu vực Tăng Phú, Tăng Bành .... làm ok tí thì giới thiệu nhoen ... :D .... xe cỏ nên đừng giới thiệu mấy chổ pro detailing nhoen.... éo đủ xiền :D
P/s: ghi chú là tự làm ko có yêu cầu claim bảo hiểm nhoen.

Hạng B2
6/12/12
340
4.026
93
Mềnh cũng muốn đánh bóng tẩy sơn, vệ sinh nội thất, rửa máy lại ....

Anh em biết chổ nào khu vực Tăng Phú, Tăng Bành .... làm ok tí thì giới thiệu nhoen ... :D .... xe cỏ nên đừng giới thiệu mấy chổ pro detailing nhoen.... éo đủ xiền :D
P/s: ghi chú là tự làm ko có yêu cầu claim bảo hiểm nhoen.
Gara Chí Hào đường Kênh Tân Hóa, gần góc Trịnh Đình Trọng

• Like
Reactions: watanabe