Chủ đề tương tự
Ngày đăng:
Sao anh tính dở vậy ! Học ít nhất 3 tháng mới được thi, mỗi tuần học 1 buổi = 12 buổi tính ra gần 6 xị/lần. Rau sạch (không chắc) giá đó ngon nhaNghe lạ lạ thế thôi chứ VN mà có thật và nếu em làm thầy dạy thì em cũng cân nhắc lắm. Học phí ở VN giờ khoảng 7 triệu, trong khi chỉ cần 1 triệu là có 1 em gà chuyên nghiệp khá thơm phục vụ chu đáo. Học viên nhiều em cũng xấu lắm mà chưa có "tay nghề" e rằng 7 triệu là hơi đắt.
cái này phải tính kỹ k thôi thiệt thân mất sức lao động lắmSao anh tính dở vậy ! Học ít nhất 3 tháng mới được thi, mỗi tuần học 1 buổi = 12 buổi tính ra gần 6 xị/lần. Rau sạch (không chắc) giá đó ngon nha![]()