Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
BCBT nói:
Cám ơn Bác CHT véo càm…em thấy siêu bão hâyza sắp đến rồi, chắc là mấy Bác lo đối phó với Bão…chắc mai em ghé TT Dinh dưỡng bên Lê Văn Sĩ khám bệnh cho F1.2 và ghé P84 bảo trì V2 rồi về LX luôn quá…Có Bác nào gần khu vực này em mời café nhé!
Ghé sài gòn sao chưa gặp anh em mà bác đã vội về. Trưa mai T7 ở chỗ bác Phước có Bia Bigman, ốc, quán tre... Em mời bác ly bia cho mát.hihi

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Sáng sớm em mời bác BCBT ly cafe cuối tuần ờ nhà VH LĐ nhé.(em có mặt ở đó từ 7-9 giờ, sau đó chay xe ôm cho lũ nhóc)

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
4runner nói:
Sáng sớm em mời bác BCBT ly cafe cuối tuần ờ nhà VH LĐ nhé.(em có mặt ở đó từ 7-9 giờ, sau đó chay xe ôm cho lũ nhóc)
Muốn tham gia off chỗ NVH TB lâu rồi mà vẫn chưa có duyên…
lần này em cũng thua rồi…định sáng mai 5g em khởi hành…khoảng 10g em mới tới TP…hẹn Bác dịp khác nhé…
4runner nói:
Hê hê bác BCBT bán thanh lý màn hình hư đó cho em đê , em làm tiết mục em yêu pha học nhé .
Cái CD Pioneer thì hôm rồi Souvenir cho Bác KTS lúc off Tây Miền tây rồi, còn cái màn hình em gửi bác để làm tiết mục em yêu khoa học nhé…chuyển cho Bác nào để Bác dễ nhận vậy Bác 4?

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
BCBT nói:
Cám ơn Bác CHT véo càm…em thấy siêu bão hâyza sắp đến rồi, chắc là mấy Bác lo đối phó với Bão…chắc mai em ghé TT Dinh dưỡng bên Lê Văn Sĩ khám bệnh cho F1.2 và ghé P84 bảo trì V2 rồi về LX luôn quá…Có Bác nào gần khu vực này em mời café nhé!

Chắc thứ 7 ghé Phuoc84 ăn ốc đi BCBT.

Trưa em qua nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Sáng giờ bận quá giờ em mới vào diễn đàn đc.
Tình hình như lúc sáng đã trao đổi qua telephone rồi mà BCBT. Chiều tối mai anh em gặp nhau ở quán Mười Lượng (quán của Oser) đường bờ kè Thị Nghè. Quán nằm trên đường bờ Kè đoạn giữa cầu Kiệu và cầu Công Lý thuộc Quận Phú Nhuận. Chổ đậu xe em thấy vô tư. 17h nhé các bác.

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Lúc alo với A.Hùng thì chỉ có gia đình em đi thôi, trưa về hỏi thì mẹ em đi chung nữa nên em hơi lăn tăn thời gian tý, định đi về trong ngày luôn…

Hạng D
8/11/04
3.250
2.234
113
Vậy thì có 2 phương án:
1. Trưa mai ở chỗ Phuoc84 nếu chiều mai bác BCBT về luôn.
2. Tối mai ở Mười Lượng nếu bác còn ở lại.

Có gì "chủ xị" (chứ không phải "chủ chi" :D) thông báo cho anh em biết rồi ới nhau nhé!