Tập Lái
18/10/17
3
2
3
32
là 1 trong những người đầu tiên sở hữu Tucson CKD 2017 máy dầu, phải nói là xe rất tuyệt, máy rất bốc, tiết kiệm nhiên liệu. Hiện tại trung bình e chạy 6.8l/100km đường xá Lâm Đồng và Khánh Hòa, Tuy nhiên coi như đã bị mua mắc hơn vài chục triệu nhưng vì lý do cần xe gấp nên đành tặc lưỡi cho qua.

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Santa Fe vừa giảm giá lên đến 230t. Không biết Tucson có giảm theo không?

Hạng B1
11/9/17
66
8
8
38
Santa Fe vừa giảm giá lên đến 230t. Không biết Tucson có giảm theo không?
chắc cũng khó để Tucson giảm giá Bác ơi. Hiện giờ Tucson ko đủ xe để giao mà. Santafe giảm 230 vì kỷ niệm 10 năm thành lập Hyundai và số lượng chỉ có hạn Bác ơi. thời điểm này lấy xe mình thấy đã quá hợp lý rồi. về giá cả và khuyến mãi đã có mình lo cho Bác. đảm bảo mọi thời điểm luôn tốt. thân ái

Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
em đang tính cuối năm lấy bản Tuscon 1,6 Turbo; nhưng ra đường tìm đỏ mắt không thấy chiếc nào.
Bác nào đã cưới em tuscon turbo cho xin ít review

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
E chạy thử bản máy dầu và 2.0 đặc biệt
Thấy ko êm bằng Santafe . Tucson same same Cỡ bằng crv

Hạng B1
6/11/16
61
24
8
42
Tp. Cần Thơ
Chào các bác, sau một thời gian ngó nghiêng em quyết định lên đời CUV bằng quyết định hỏi cưới em gái của người tình trong mộng (Santafe) là Tucson 2017.[pagebreak][/pagebreak]

Bản này mới ra đời được tầm gần 2 tháng tuy nhiên giá đã giảm ít nhất cũng 50-60 triệu so với giá công bố. So sánh với Tucson nhập hay đàn chị Santafe thì giá từ lúc ra mắt hầu như ko thay đổi nhiều cho đến khi ra phiên bản mới. Vì vậy em cảm thấy khá hoang mang bác nào có thể giải đáp giúp em:
- Giá trị thực sự của huyndai Tucson 2017 là bao nhiêu?
- Liệu giá có tiếp tục tuột dốc sau khi Mazda và Crv 2017 về VN?
- Bác nào đã mua rồi đánh giá giúp em chất lượng của bản này so với bản nhập thì như thế nào?

Vì điều kiện không dư dả gì nên lòng vẫn còn nhiều lăn tăn. Bác nào dùng rồi (mặc dù mới 1 tháng) cho em cái đánh giá để em yên tâm mang lễ vật đi hỏi cưới và rước nàng về dinh.

Bác chủ đã lấy Túc dầu chưa ah. Nếu rồi thì cho em xin ít cảm nhận vì em cũng đang tăm tia Túc dầu. Em cảm ơn bác chủ.

• Like
Reactions: DreamCui
Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Bác chủ đã lấy Túc dầu chưa ah. Nếu rồi thì cho em xin ít cảm nhận vì em cũng đang tăm tia Túc dầu. Em cảm ơn bác chủ.
Haha thấy bác có vẽ ghiền Tucson dầu
neu mua hú em chạy cho biêt nhé :) vì chay test dc co 2-3 km chưa phê hehe

• Like
Reactions: nvbao81
Hạng B1
6/11/16
61
24
8
42
Tp. Cần Thơ
Haha thấy bác có vẽ ghiền Tucson dầu
neu mua hú em chạy cho biêt nhé :) vì chay test dc co 2-3 km chưa phê hehe
Hehe. Em cũng giống Bác. Em thấy Bác bên box Ford. Bác cũng tăm tia em FF dữ lắm mà. Nay sao chuyển qua Tucson rồi.
Em thì cũng từ box ford qua bên này. Ngắm nghía từ FF đến gầm cao. Mà thấy đường sá ngập quá nên đi gầm cao cho yên tâm. Ngân sách em chỉ < 1 tỏi thôi ah. Mấy anh kia trên cao em trèo ko tới. Với lại Em đi ké Santafe máy dầu nhiều nên thấy bền bỉ và lành. Nên chắc em sẽ cưới Tucson máy dầu.
Em nếu lấy xe thì phải qua tháng 1 2018 Bác ah. Xem có giảm thêm gì không? :p:p:p Có khi Bác lại lấy xe trước em ấy chứ. :D:D:D