Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Chời hôm chủ bảo 200T mình chưa lấy, nay bán 204T, quá OK :3dcuoi:

Chủ bỏ túi 190tr thôi bác. Người mua cuối cùng bị lái bên gara làm giá số còn lại.

Hii, bác kiếm cách làm quả tương tự đi. Bữa nào hẹn ai coi xe thì xi nhan đồng bọn mình trc lúc đó giả bộ..nâng bi giúp bác chút để bác gút cho hiệu quả :3dcuoi:E dzọt đây hehe..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Chuyến này em quyết cưới vợ liền tay...Có anh em nào rành cọt thu xếp được tgian CN này tham gia chuyến rước dâu giúp em một tay với hem!? Em cưới vợ 2 Lâm Đồng ạ.

• Like
Reactions: accord94_97
Hạng B1
30/1/15
52
42
18
44
Các bác cho em hỏi có ai trong hội mình xem qua cái xe rao ở Cần Thơ này chưa, xe đời này form này gía này có nên mua không ạ? http://www.bonbanh.com/Xe-Honda-Accord-EX-1995-257099.html

Qua diễn đàn em thấy vui và thích accord cũ nên vẫn đang túc tắc một em chất chất để đi lại, xin vô hội chơi và học hỏi. Khổ nỗi là em không rành xe nên mong được các bác hiểu biết xem có lời góp ý dùm. Nguyện vọng của em là mong tìm được xe form đời trễ trễ chút 94-97 hàng Mỹ càng nhiều option kèm càng tốt với giá hợp lý.

Em có đt hỏi thăm bác chủ thì xe rao lâu nhưng vẫn đang còn chưa bán. Xe không có ABS và không cửa sổ trời.
CON XE NÀY EM XEM RỒI, BÁC CHỦ THỚT RAO GIÁ 250, KHÔNG BỚT. EM CHƯA TRẢ GIÁ, NHƯNG XEM XE THÌ THẤY XẤU. ĐÈN XẤU K ZIN (DEPO) NỘI THẤT XẤU, LỢP SIMILI LẠI ẨU TẢ, TAY NGHỀ KÉM, CHỔ MÉP NẮP BÌNH XĂNG BỊ NỨT, RON KIẾNG, RON CỬA RẤT TỆ, MÁY THÌ DƠ ( EM CHƯA NỔ MÁY THỬ). XEM TỚI ĐÂY E K XEM NỮA.

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
CON XE NÀY EM XEM RỒI, BÁC CHỦ THỚT RAO GIÁ 250, KHÔNG BỚT. EM CHƯA TRẢ GIÁ, NHƯNG XEM XE THÌ THẤY XẤU. ĐÈN XẤU K ZIN (DEPO) NỘI THẤT XẤU, LỢP SIMILI LẠI ẨU TẢ, TAY NGHỀ KÉM, CHỔ MÉP NẮP BÌNH XĂNG BỊ NỨT, RON KIẾNG, RON CỬA RẤT TỆ, MÁY THÌ DƠ ( EM CHƯA NỔ MÁY THỬ). XEM TỚI ĐÂY E K XEM NỮA.

Cám ơn thông tin của bác. Hôm trc e có gthieu một bác ở Bình Tân lấy cái xe của bác. Không biết ng.mua cuối cùng có phải là bác đó không nhỉ (tài mới).

• Like
Reactions: accord94_97
Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Chuyến này em quyết cưới vợ liền tay...Có anh em nào rành cọt thu xếp được tgian CN này tham gia chuyến rước dâu giúp em một tay với hem!? Em cưới vợ 2 Lâm Đồng ạ.
Bác rước con nào vậy bác?
Mazda 6 của bác gả rồi à?