Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Chắc bác thanh_truong đi ko xem ngày rồi, chiếc màu xanh của em độ tới đâu luôn, chỉ thay 4 cái chân zin vào là lọt tuốt luốt, cũng Huỳnh Tấn Phát Q7

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Mai này kiểm tra tới loa zin,ghế zin,cản zin,........hầm bà lằng thứ khác zin nữa thì chắc tặng xe cho đăng kiểm luôn quá

• Like
Reactions: Previa9X S/C
Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Chắc em đi không coi ngày rồi. Thôi thì thấp cổ bé họng đành chịu thôi. Con hơn xe đèn tối quá không thấy đường chạy gây ra tai nạn còn khổ hơn. Mai mốt đi đăng kiểm em sẽ kiếm ngày lành tháng tốt cho chắc:3dchongchong:

• Like
Reactions: B_O_S_S
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Mai này kiểm tra tới loa zin,ghế zin,cản zin,........hầm bà lằng thứ khác zin nữa thì chắc tặng xe cho đăng kiểm luôn quá

Chỉ sợ kiểm tra bác tài còn zin hay không thôi, chẳng sợ gì cả.

• Like
Reactions: sjw
Hạng C
26/9/12
504
641
93
Hôm nay em đi đăng kiểm, xe em bị rớt đèn với belt. Bác thanh_trương bị bắt đèn bi xenon, xe em đèn zin thì kg đủ sáng, vậy làm sao đây mấy bác ơi. Chán ơi là chán :3dkhoc:

• Like
Reactions: pre88 and Tam Bình
Hạng B2
16/4/11
133
70
28
Hôm nay em đi đăng kiểm, xe em bị rớt đèn với belt. Bác thanh_trương bị bắt đèn bi xenon, xe em đèn zin thì kg đủ sáng, vậy làm sao đây mấy bác ơi. Chán ơi là chán :3dkhoc:
- Belt : xe bác đời nào và vì sao rớt, nếu họ kiểm tra bằng cách giật giật thì không tác dụng đâu. Em thấy dây đai của xe em khi thắng gấp sẽ siết giữ lại, loại này giống với dây belt xe camry 87-91 --> xe phải nổ máy và chạy thắng gấp mới biết còn tác dụng hay không.
- Đèn xe : cái này thì bác chỉ còn cách thay mới (hàng estima hay hàng Depo), còn đèn zin thì xe ít đi đêm mới còn sáng mà bây giờ cũng khó kiếm được.

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Ah v2 bác thi Hoa hậu bị rớt có thể là bánh mì chưa đủ nên rớt đó bác.
Đèn chưa đủ sáng bác có thể thay bóng tăng 100% sáng là sẽ đủ sáng thôi. Thay bộ đèn khác thì không nên đâu bác vì có khả năng bác sẽ bị bắt vì đèn ko zin như em đó. Giữ zin như vậy thay bóng khác là đc. Con vụ belt em nghĩ đợt sau đăng kiểm lại bác nên gởi bánh mì nhiều hơn thì đèn sẽ đủ chuẩn với belt sẽ binh thường ah.
Chia buồn cùng bác là bác phải cố gắng sửa để đạt chuẩn + với thêm bánh mì vô v2 bác sẽ đậu ngay. Bác rớt chỗ này thì không thể đem đi chỗ khác đăng kiểm được đâu vì họ sẽ trả hồ sơ lại.

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Ah v2 bác thi Hoa hậu bị rớt có thể là bánh mì chưa đủ nên rớt đó bác.
Đèn chưa đủ sáng bác có thể thay bóng tăng 100% sáng là sẽ đủ sáng thôi. Thay bộ đèn khác thì không nên đâu bác vì có khả năng bác sẽ bị bắt vì đèn ko zin như em đó. Giữ zin như vậy thay bóng khác là đc. Con vụ belt em nghĩ đợt sau đăng kiểm lại bác nên gởi bánh mì nhiều hơn thì đèn sẽ đủ chuẩn với belt sẽ binh thường ah.
Chia buồn cùng bác là bác phải cố gắng sửa để đạt chuẩn + với thêm bánh mì vô v2 bác sẽ đậu ngay. Bác rớt chỗ này thì không thể đem đi chỗ khác đăng kiểm được đâu vì họ sẽ trả hồ sơ lại.
Dưới em chỉ có 1 chổ đăng kiểm thôi bác, mà chổ này ai cũng biết em nên đâu có dám nhận bánh mì, cái vụ dây belt mà chạy rồi thắng mới có tác dụng thì làm sao nói để mấy ông đăng kiểm chịu đây (xe em đời 91, không biết có tính năng đó không nữa)? chắc em nhờ dịch vụ đi đăng dùm luôn quá