Hạng C
20/3/07
687
69
28
Q7 - TP.HCM
các ae cho em hỏi là chi phí sang tên xe honda hornet250 bây giờ là bao nhiêu,
chủ xe bán xe cho em nhưng nói là em phải sang tên, họ chỉ chứng giấy bán.
xe có biển 55-A7...., các ae cho em hỏi là em có thể tự mình sang tên được không anh và chi phí sang tên
mong các anh em giúp em
em ở TP.HCM

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
RE: Cứu....em; sang tên hornet250 ở TP.HCM

Coi cho kỹ cái số máy , số sườn xem zin zin cỡ nào không coi chừng đi xét xe mà lại không thấy về đó bác .... tốt nhất hỏi bác Tiger GT trên OS này , lúc trước em bán cho bác ý cái xe Hornet 250 sau vào đó chứng lại giấy sang tên bác ý mà mém ...tèo đó . Hoặc không có bạn làm CA nhờ họ dẫn vô cho chắc cú .chứ mấy cái xe đời " đang treo " thì không có gì là 100 % hết á ....;):D

Hạng C
20/3/07
687
69
28
Q7 - TP.HCM

anh Đức cho em xin số đt của bác Tiger GT được không anh Đức
thật sự mấy vụ như vậy em cũng không biết gì,
mong anh Đức giúp em

Guest
18/12/07
174
60
28
Thanh pho Ho Chi Minh

thằng chủ xe này ứng xữ như vậy thì theo em là 100% xe có vấn đề... hy vọng bác không phải là con mồi của thằng chủ xe

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

giấy thanh lý thì số sườn số khung đóng theo biển số , hồ sơ gốc không có nên khỏi sang tên đổi chủ - giấy sàng thì có khi chứng được nhưng đổi cà vẹt là hổng được.......
p/s : em khuyên bác có việc đấy bác không nên hỏi loạn lên ở mọi topic ..... làm vậy dễ ...... hút hàng lắm .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/1/08
131
0
0

hehe.... Bác Nguyenw2 này gan dữ.... dám mua xe của thằng cha ở cầu đỏ... nói bác rùi mà... đừng tin thằng cha này, có vấn đề đó. Mấy hôm nay ổng điện thoại em hoài em em tắt máy định dùng điện thoại công ty gọi lại cho cha chủ bán xe nhưng ổng ko trả lời điện thoại, nói chung thằng cha này có vấn đề chỉ người wen của thằng cha đó thì mới trả lời điện thoại mà thôi. Bác nên xem xét lại.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: duc_redskins
Coi cho kỹ cái số máy , số sườn xem zin zin cỡ nào không coi chừng đi xét xe mà lại không thấy về đó bác.
Bỏ mịa rồi, ngày xửa có bán con Hornet cho một bác tây, bác này là sếp của 2 ông bạn, do 2 ông bạn giới thiệu. Chắc chắn giấy của em là ốc mượn hồn, xe em màu đỏ, thế mà giấy ghi xe nữ màu trắng. Ông này mà nổi hứng đi xét xe để đổi chủ thì thôi rồi lượm ơi. 2 ông bạn kia lại call cho mình, xử mình cẩn thận luôn.

Tập Lái
3/4/08
7
0
0

Trích đoạn: duc_redskins

giấy thanh lý thì số sườn số khung đóng theo biển số , hồ sơ gốc không có nên khỏi sang tên đổi chủ - giấy sàng thì có khi chứng được nhưng đổi cà vẹt là hổng được.......
p/s : em khuyên bác có việc đấy bác không nên hỏi loạn lên ở mọi topic ..... làm vậy dễ ...... hút hàng lắm .

Giấy thanh lý kiểu đóng số có hồ sơ gốc chứ ạ. nhưng muốn sang tên thì phải ... đạp. Nhớ là chân phải mang giày to to một chút!!!
Em đạp tuốt luốt máy bộ rồi nên có vài ngu ý đóng góp ạ!
Thân.

Last edited by a moderator: