Hạng B1
2/11/08
83
0
18
tinh hinh la nhu vay...em moi lay con mer c180 doi 2004 dc 2 tuan..xe em nuoc van day,ma he thong bao nuoc cu hien len..chu cu noi xe bi hu he thong bao nuoc chay ko sao het..hrui em dang chay tu nhien xe tat may...dt len hang may anh noi em an nut lim toc do..ma neu em an lim toc do thi sao em chay ca 120km vua den den do thang lai cai tat may...xe thi hien len chu LIM... rui tat chu lim di lai de no may dc..rui ngay mai em mang xe vao hang mer tien kiem tra xe..ket nuoc cua em hinh nhu chu truoc co han lai rui..may ong dem binh ap luc thoi vao..nen khi lam chay nuoc cho do ra..rui noi em thay binh chua nuoc lam mat...gia 1.900.000 nap ket nuoc..555.000d .em dinh mang di han lai...ma ko bit co dc ko...xin cac bac chi cho em bit noi nao o sg han tot ma gia thanh re nhe...em cung moi choi mer thui cac bac ah...em o dong nai

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
xui cho bác rồi ...bác ôm phải C W203 mà hỏng vặt thì mệt lắm....bác nên thay luôn két nước mới .,.tốn tiền 1 lần nhưng yên tâm ....

Hạng B2
7/8/08
207
0
18
Hà Nội
Tổng thiệt hại hết có 2'455'000 đ thì thay đi bác cho nó yên tâm.
Két nước mà hư thì nguy hiểm lắm , bác mà cố dùng như vậy có ngày cháy máy đấy bác.

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
thay mới bác ạh !! hàng Mer thay vài M là quá rẻ !! ko nên tiết kiệm !! Còn nếu ko, em khuyên bác nên bán đi!! Chơi hàng Toy cho nó dân dã !!

Hạng B1
2/11/08
83
0
18
EM CAM ON BAC SON8888 VA CAC BAC NHIU....EM HAN CHAY DO RUI..DE HNAO RANH EM DI THAY CAI MOI....AH..CAC BAC CHO EM HOI NHE..hang noi em la chuan bi thay thanh giang cau truoc trai + thanh giang cau truoc phai + ep cao su thanh giang....gia 4tr9 +4tr9+180k....co tho o hang noi em lam o ngoai di cho re chu do trong nay mac lam...cac bac thay sao..em ko bit o ngoai gia nhu nao nua...cac bac giup gium em nhe..cho em bit cho nao re va uy tin + gia thanh nua nhe .....ah...ma xe cua em van chua thay keu gi..em thay nhiu xe chay no con keu cop cop...em so hang ve em do cac bac....em cam on truoc cac bac nhiu

Hạng B2
12/1/08
292
0
0
Bác nên post bài bằng TIẾNG VIỆT cho đúng với nội qui của diễn đàn và cũng tiện cho các thành viên khác hiểu để mà tư vấn cho bạn. Thân!

Hạng B2
7/4/09
306
0
0
moi nguoi khuyen bac la dung rui thay moi luon di dung de no het nuoc la teo luon