Hạng B1
9/12/13
76
41
18
45
hu hu, có bác nào ở gần khu vực ngã tư giao nhau với đường sắt ngay cửa ngỏ sài gòn không ạ? giúp em với
số là như vậy:
- thằng em nó đi từ hướng cầu Bình Triệu ra Bình Dương, qua khỏi trạm thu phí, đi qua bùng binh mà nó đi lane giữa, sau đó gần tới ngã tư giao với đường sắt nó đi lane sát lươn, khi qua ngã tư thì có mấy chú csgt chạy xe theo thổi nó vào và nói nó không tuân thủ yêu cầu dừng xe của nó, giờ nó đòi mang xe về đồn và không chịu ;ập biên bản, bác nào có cách nào cứu thằng em em với được không ạ?
cám ơn các bác.

Hạng B2
5/3/15
370
426
63
57
cứu em với các bác ơi
Vớ vẩn nó hù Bác để đòi bánh mì. Bác cứ kêu nó lập bb chỉ lỗi vi pham. Làm gì có chuyện giam giữ xe.

Hạng B1
9/12/13
76
41
18
45
hic, nó bảo lổi không bật tín hiệu khi qua đường giao nhau với đường sắt, sau đó nó bảo nó thổi thằng em vào mà không chịu vào, giờ không chịu lập biên bản mà đòi kéo xe về đồn.

Hạng B1
9/12/13
76
41
18
45
Vớ vẩn nó hù Bác để đòi bánh mì. Bác cứ kêu nó lập bb chỉ lỗi vi pham. Làm gì có chuyện giam giữ xe.
em đã nói với thằng em là yêu cầu nó lập biên bản rồi ghi ý kiến vào, không bánh mì gì cả mà tụi xxx không chịu lập biên bản mới đau chứ, bởi vậy mới kêu cứu các bác ở gần giúp thằng em một vé.

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Vậy là sao hả bác xxx nó thổi tg e bác bỏ chạy luôn nên nó dí theo nói bác hok chấp hành hiệu lệnh đúng hok bác . Khi bác qua bùng binh có bật xi nhan trái phải đầy đủ hok.
Ngay ngã 4 bình triệu này có trạm xxx . Ở đây có QCBX nha. Nếu rành luật 2 3 người thì cãi luôn. Còn 1 mình thương lượng cho bảo toàn