Tập Lái
2/11/15
7
4
3
55
tình hình là xe mình bị chuột vào nhiều quá mà ko biết làm sao, thấy có bác bảo là xịt thuốc muỗi vào xe, nhưng mình xịt thuốc muỗi vào xe thì tình hình chuột vào còn nhiều hơn lúc chưa xịt, còn lông não thì chưa dám sài, nghe nói nó ko tốt cho sức khõe, nên lang thang trên mạng tìm cách thì gặp được cái { MÁY ĐUỔI CHUỘT Ô TÔ CỬU LONG ] không biết có bác nào sử dụng qua chưa, và có hiệu quả không, các bác cho mình xin ý kiến, cám ơn các bác nhiều.

Tập Lái
16/7/17
9
14
3
41
Bác ra chỗ nào có rửa máy xe í, nói họ rửa máy xong xịt thêm một lớp mỏng dầu chống chuột, e đã làm và ko thấy bóng dáng (phân, dấu chân) trong đó nữa. Nhớ rửa máy trước khi xịt, vì nếu ko rửa máy sẽ còn mùi cũ của nó, và nó sẽ vào chơi tiếp

Tập Lái
2/11/15
7
4
3
55
Bác ra chỗ nào có rửa máy xe í, nói họ rửa máy xong xịt thêm một lớp mỏng dầu chống chuột, e đã làm và ko thấy bóng dáng (phân, dấu chân) trong đó nữa. Nhớ rửa máy trước khi xịt, vì nếu ko rửa máy sẽ còn mùi cũ của nó, và nó sẽ vào chơi tiếp

cám ơn bác nhiều nhé, mình ở bình dương, bác biết ở bình dương chổ nào làm ko vậy

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm

Vào hãng mà rửa bác à! em bị dính cầu chì hệ thống điẹn rồi, bó chân luôn