Hạng B2
Super Moderators
14/7/19
292
437
63
Bây giờ nhiều người như vậy lắm mí anh ưi. Còn quay clip đăng lên tóp tóp. Nói tới thì viện đủ mọi lý do: nào là con ko chịu, hay đi có tí ko có sao đâu, nào là tốc độ chậm có sao đâu. Nhiều khi mình thấy mình bao đồng dễ sợ, mà nhìn thấy ko nói thì miệng mình nó ngứa. :eek:

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Nhiều người thiếu kiến thức mà hành động vậy nghĩ mình oách lắm.

Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
Hình như em có viết về bài thảm xe, đây cũng làm bao nhiêu kịch tính về cướp chân ga mà người VN mình không để ý. Bên xứ nghèo em đang sinh sống, họ đã tìm ra 1 trong những nguyên nhân để bị cướp ga đó là ...thảm xe bị trợt.
đây là hình thật mà các công ty làm thàm phải theo tiêu chuẩn : tapis phía trái ở trên nó có 2 cái lổ , và chính vì 2 cái lổ nầy nó sẽ cài vào 2 cái cùng vị trí ở sàn xe. Mục đích tránh trợt tapis và gây cướp ga hay kẹt chân thắng ....

Và đây cũng là món mà em khuyên các bác nên độ để đảm bảo an toàn khi lái xe

con xe cỏ em giống cái này nhưng em chả bao giờ để con em ngồi ghế trước chứ đừng nói tới ôm volang.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.564
22.046
113
Pháp
con xe cỏ em giống cái này nhưng em chả bao giờ để con em ngồi ghế trước chứ đừng nói tới ôm volang.
Cám ơn bạn, do đó nên để ý đến phần tapis, coi vậy mà rất quang trọng, bạn cứ thử để tapis bậy bạ, và thử đẩy cho đến chân thắn hay ga, thậm chí cả 2. Nếu như trên đường thì xong hàng.
Do đó nên độ thì độ thứ nầy, bất quá mua vài bộ, về thay , hút hụi thế là xong.
Hy vọng bài viết của em sẽ không làm các garage cắt tapis thất nghiệp nha ...
Hay là nhờ bài của em mà các garage sẽ có cách làm tapis cho đúng cách hơn :):):):)

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
Cám ơn bạn, do đó nên để ý đến phần tapis, coi vậy mà rất quang trọng, bạn cứ thử để tapis bậy bạ, và thử đẩy cho đến chân thắn hay ga, thậm chí cả 2. Nếu như trên đường thì xong hàng.
Do đó nên độ thì độ thứ nầy, bất quá mua vài bộ, về thay , hút hụi thế là xong.
Hy vọng bài viết của em sẽ không làm các garage cắt tapis thất nghiệp nha ...
Hay là nhờ bài của em mà các garage sẽ có cách làm tapis cho đúng cách hơn :):):):)
Em chỉ sợ các đại lý bán phụ kiện ném đá bác vỡ đầu thôi:)

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.564
22.046
113
Pháp
Em chỉ sợ các đại lý bán phụ kiện ném đá bác vỡ đầu thôi:)
À cái nầy em từng viết rồi .... ở VN thì mua xe đại lỳ kèm lạc,phu bia ...thêm đường ... lung tung

Còn em thì bắt chúng nó (nơi mua xe) cho em chai Champagne với dỉa trứng cá Caviar ... tiền đó em trã vậy mà nó còn thêm .... chai rượi đỏ với miếngt bifteck ... có lạ không bác .:):):)

• Haha
Reactions: quannguyentsnct