Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Theo nguồn tin của em đã được kiểm chứng: Mazda 3 hoàn toàn mới đã được bác Hải nhập khẩu từ Nhật về VN vài chiếc để làm thị trường và đang lắp ráp dạng CKD. Còn em CX5 2.5 nhập khẩu từ Nhật cũng sắp được bác Hải đem về thị trường VN. Ngon.

• Like
Reactions: Uy.Korea
Hạng B2
24/5/13
233
73
28
Vũng Tàu - SG
Theo nguồn tin của em đã được kiểm chứng: Mazda 3 hoàn toàn mới đã được bác Hải nhập khẩu từ Nhật về VN vài chiếc để làm thị trường và đang lắp ráp dạng CKD. Còn em CX5 2.5 nhập khẩu từ Nhật cũng sắp được bác Hải đem về thị trường VN. Ngon.
Quá ngon dzùi , khoảng bao lâu nữa mới về vậy bác? Em đang hóng cx5 từ Nhật ! Hehe

• Like
Reactions: Mazda Go Vap
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Người tiêu dùng đã và đang vượt qua định kiến xe máy phải Honda oto phải Toyota rồi,hy vọng thị trường sẽ có nhiều dòng xe cập nhật công nghệ mới chứ không như anh Toy bình mới rượu cũ.

Hì, tại tính ra phân khúc CUV thằng Toyota đâu có em nào để cạnh tranh với Honda và Mazda ở VN. Riêng phân khúc SUV và MPV thì 2 thằng Fortuner với Innova thay phiên nhau xếp hạng cả năm rồi. Định kiến Oto phải là Toyota chưa hết hẳn đâu, Toyota mà lắp ráp thằng RAV4 thì CX-5 và CR-V phải căng thẳng à :)

• Like
Reactions: bl3399 and violeant
Hạng C
26/9/12
935
192
43
Bác Kodak nha. Tác nghiệp ghê quá nha...:D