Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Em thấy đáng tiếc nhất là Anh Công bên bác cắt mất cửa gió điều hòa phía sau và ghế nỉ chứ không phải da.
cửa gió điều hoà đúng là tiếc thật bác à. Có thì mát nhanh với trông sang hơn nhưng qua đợt vừa rồi sử dụng gia đình e chả thấy ai kêu nóng cả. Gió lúc nào cũng chỉ để nấc 1-2.
Da thì mình chấp nhận phải tự thay thôi mà em thấy nếu bác Công cho ghế da đen thì xe càng xấu và tối vì nỉ trần đen mình lại phải cậy ra làm lại. Bác ý cắt đi cũng đc mà bác tự mình thay chọn mầu vẫn ưng cái bụng hơn. Hì

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
em nói tốm tắt thế này bác ạ
giá thách cưới là ------ 599
thuế trước bạ --------- 71,8
biển ------------------- 20
thẩm mỹ -------------- 15

Hạng B2
14/11/12
136
16
18
Hơn 7 lít thì cũng hợp lý bác nhỉ? Nhất bác, được tài trợ từ phụ thân, phụ mẫu thì còn gì bằng. Giờ các NH đổ xô sang bán lẻ, cho vay mua ô tô trả góp cơ mà không biết tính toán thì khó lắm

Hạng B2
14/11/12
136
16
18
Xe đẹp, ko biết tổng tiền lăn trên đường em này là bai nhiêu vậy bác? Chậm thêm tý nữa có đít 39 thần tài nhỏ thì biển đẹp hơn
Em I20 Active này giờ ra biển HN tổng thiệt hại tầm 715tr bác ơi. Tại giờ hết km giá nâng lên mất sừ bộ ghế với đồ lằng nhằng rồi các bác ạ

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Hi. Em quá lợi mà. nãy thấy mua là hơi bị thiệt thòi 1 chút. Mà bác giúp e trước thay máu cho em nó chỉ số bao nhiêu đc không?

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
tại tỉ giá đô lên cao quá. EM mua đợt vừa rồi thì lại là kèo thơm :)) Mà các bác có thấy cái thanh ray trên nóc thế nào?

Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
Bác @Magnatec chỉnh lại ảnh cho chuẩn đi ạ ^^ em toàn phải xoay ngang cái lap để ngắm thôi :))
PS: bác mua xe từ trước là giá tốt lắm luôn đó ạ

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
tại tỉ giá đô lên cao quá. EM mua đợt vừa rồi thì lại là kèo thơm :)) Mà các bác có thấy cái thanh ray trên nóc thế nào?
e thấy đó là 1 trong những điểm nhấn của xe này đó bác tạo dáng suv , nhìn khoẻ khoắn hơn mà bác? Có ai lại tính vứt đi thì cho nhà em xin nhé :(((

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Chỉ số dầu máy thì E ko rõ bác ơi, bác cứ cho vào xưởng của hãng thợ sẽ biết loại dầu phù hợp để thay cho xe của bác ý không?
uh nhỉ thế mà em không ngĩ ra, cám ơn bác nha.
Cá nhân em thấy nếu không có 2 cái thanh ray lên thì thành xe nhìn sẽ bị bé mà xấu đi

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Bác @Magnatec chỉnh lại ảnh cho chuẩn đi ạ ^^ em toàn phải xoay ngang cái lap để ngắm thôi :))
PS: bác mua xe từ trước là giá tốt lắm luôn đó ạ
vậy mới đặc biệt bác à để lại dấu ấn với các bác khi xem xong đau cổ. Giờ chả biết sao. Lần sau gặp sẽ chào ngay bác ạ