Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Tui đi Cruze, mà thằng nào cứ "Cruze là best", "mua Cruze mới thông minh",.. là tui cũng chửi liền. Toàn mấy thằng hâm khoái bợ dái!
kkk, vote bác vì thẳng tính. Em chạy Cruze vài lần, e thấy xe chạy đầm, chân ga chưa ok lắm, thắng có vẻ hơi nguy hiểm vì phải đạp sâu mới ăn, hơi hao xăng,..... được cái body xe dễ độ xe hơn các xe khác.

Tập Lái
10/5/18
40
38
18
38
cái phanh tay điện tử em thấy không cần thiết mà nhiều bác thích quá ta, chưa kể cái giá thay thì chát thôi rồi. Điển hình trận mưa vừa rồi xe bạn em (Santa Fe) bị ngập nữa xe, hư phanh tay thay nguyên cụm hết 18tr.
Phanh tay điện tử kết hợp auto hold nên là trang bị cơ bản cho phân khúc C. Nói thật nhìn cái thắng tay cơ cứ như kiểu mấy ông khuân vác kéo ấy, nhìn nó mất thẩm mỹ thì thôi. Nhiều người quyết định lựa chọn mua xe vì nó đấy, mà giờ này còn thắng tay cơ thấy nó sai sai. À cả cái xốp điện nữa, xin lỗi các bác em ít tiền mà toàn đòi hít .....

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Phanh tay điện tử kết hợp auto hold nên là trang bị cơ bản cho phân khúc C. Nói thật nhìn cái thắng tay cơ cứ như kiểu mấy ông khuân vác kéo ấy, nhìn nó mất thẩm mỹ thì thôi. Nhiều người quyết định lựa chọn mua xe vì nó đấy, mà giờ này còn thắng tay cơ thấy nó sai sai. À cả cái xốp điện nữa, xin lỗi các bác em ít tiền mà toàn đòi hít .....

xe em dùng loại này và chả thấy khó dùng hay mát thẩm mỹ gì cả bác.

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Mục tiêu của 2 bản này là đối tượng chạy dịch vụ, mà chạy công nghệ thì quanh nội thành thôi, chứ đi tỉnh mà chạy kiểu xe tốc hành là 1 nốt nhạc luôn.
Sực nhớ, 1 buổi trưa trên cao tốc LT, em đang chạy 120, cái trái loay hoay sai bấm tắt ESP, a đù xe nó khác liền, kh biết tại sao, giảm tốc quan sát chuyển lane và tấp lề kiểm tra sao xe nó lắc đảo do xì lốp, hên quá phát hiện ra liền trên taplo ESP, bật lên chây tiếp, hú hồn.
Nên các xe không có ESP chạy tốc độ cao là nguy lắm luôn.
Đồng ý là 1 chiếc xe phân khúc C nên có ESP, dù là phiên bản nào. Vì xe hạng B bây giờ cũng ESP cả rồi. Nhưng câu chuyện của anh nó hết sức xạo lìn, chả ai biết ESP lả cái gì mà phát biểu như vậy cả

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Đã thấy chạy ngoài đường . còn dán " xe đi xét". Cơ bản đẹp. Đèn hậu trong ánh sáng mờ ảo nhìn rất đẹp luôn. Vote . Có điều đèn pha projector mà ánh sáng vàng halo thì hơi hài 1 chút.

• Like
Reactions: Thienthaobm
Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Đi xe có Esp chưa bao h thấy nó kích hoạt cả
Vụ này có lẽ do Bác chạy hiền quá thôi, chứ bồng bột như em chạy trong phố nó cũng hoạt động mệt nghỉ.
nói vui chứ chạy xe k có “cân bằng điện tử” đôi lúc khá toát mồ hôi, mình k thể cảm nhận nó hoạt động lúc nào đâu, thực ra nó luôn hoạt động khi mình chạt cua tốc nhanh.....