30/7/15
247
147
43
44
Thua bác chủ thớt toàn tập, toàn đăng lại tin cũ ko ... :3dcuoi:
Dạ Các Bác thông cảm, em vừa mới được xem nên do bức xúc quá k kịp tìm hiểu nên mới đưa lên đây ạ. Vậy vụ này xử chưa vậy bác, kết quả thế nào ạ?
Em mới tham gia diễn đàn nên có thể chưa cập nhật hết những việc trước khi em tham gia ạ.

30/7/15
247
147
43
44
cái này lâu rồi.
đồng chí An Toàn Là Trên Hết đang trong tầm ngắm nhá,kakaka
Dạ em cũng đã trình bày với các Bác ở trên rồi ạ, do em mới tham gia Diễn Đàn, và cũng mới được xem clip trên qua một face cách đây mấy phút, do bức xúc với cách hành xử quá nên em k để ý là xảy ra ngày bao nhiêu nên up lên liền đó ạ, cứ tưởng mới toanh chứ. Thôi để em gỡ nó ra.

Hạng C
15/7/15
654
994
93
Vụ này lên báo rồi. Và sếp của mấy ảnh cũng trực tiếp mời nạn nhân lên xin lỗi này nọ. Hết phim!

Hạng C
15/7/15
654
994
93
Bác mỗi ngày cũng tham gia giao thông, cũng thấy và biết bọn xxx là như thế nào mà bác nói vậy. Hay bác không hề ra đường nên bác không biết.
Bác ấy nói ngược, nói đùa mà bác. hehe

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Nó rõ mười mươi như thế mà Bác nói dàn dựng cắt ghép gì Bác, thế theo Bác cái vụ Cô gái bị đánh có dàn dụng không?
Còn Bác nói tìm clip đẹp ah, em gõ trên youtobe hoài không thấy, chỉ thấy toàn clip xấu thôi, nhờ Bác tìm dùm em với rồi up lên đây cho mọi người thay đổi hình ảnh trong đó có em.
Bác ko hiểu ý của bác thietbiloc rồi
Cứ như con gái nói có là ko vậy :3dcuoi:

Hạng B2
9/9/14
440
545
93
rất hay, em đã xem 3 tháng trước, giờ xem lại vẫn hay, cảm ơn bác chủ.