Tập Lái
1/11/18
24
15
3
36
APD giờ giá đấy hok có đâu bác ơi
Nếu không xét Thạnh Lộc - Thanh Xuân đoạn ở xa , mà chỉ xét Thạnh Lộc đoạn Hà Huy Giáp ngay sát Ngã tư ga thì thế nào so với An Phú Đông anh nhỉ ? Em thấy Chỗ này hiện nay đầy đủ tiện ích và 5-7 phút qua tới Gò vấp rồi ạ .
Nếu đoạn đó hẻm xe hơi của HHG thì giá hiện nay không biết bao nhiêu rồi anh nhỉ ?

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Nếu không xét Thạnh Lộc - Thanh Xuân đoạn ở xa , mà chỉ xét Thạnh Lộc đoạn Hà Huy Giáp ngay sát Ngã tư ga thì thế nào so với An Phú Đông anh nhỉ ? Em thấy Chỗ này hiện nay đầy đủ tiện ích và 5-7 phút qua tới Gò vấp rồi ạ .
Nếu đoạn đó hẻm xe hơi của HHG thì giá hiện nay không biết bao nhiêu rồi anh nhỉ ?
Apd hiện tại giao thông khá thông thoáng, đi qua phà là tới đầu Pvt. Còn khúc HHG mình thấy có 2 điểm nóng kẹt xe là nút giao NO - LDT - PVT rồi lên Nguyễn Kiệm nữa mới ra dược Phạm Văn Đồng

Hạng B2
9/5/15
182
2.289
133
Sẵn thấy bác này hỏi em cũng hỏi luôn khu đường nhánh TX25, gần Lê Thị Riêng thì tiềm năng sao và giá giờ sao nhỉ?

8/3/19
1.172
1.041
206
Rảnh rảnh đọc cái thớt này thấy ông chủ thớt với mấy người Thạnh lọc , Thanh Xuan ở trong này bịnh hoạn thiệt chớ.

Mấy anh bịnh quận 9 thì ko nói đi. tui thấy mấy người mua APĐ họ nói chuyện hiền lành, dễ thương, ko 1 câu 1 chữ nào dìm hàng TXuan - TLoc hết vậy mà cái ông chũ thớt TL22 với 1 bầy cứ đè APĐ ra xóc xỉa. bla blo.

Đó, giờ thấy rồi đó. Trời thương người hiền. Có đúng rứa ko, máy xí mà to mồm, mà mồm toàn đi nói xấu chổ khác.

Tui cá ông chủ thớt làm cái nhà hết cũng hơn 2 tỷ, ko biết giờ bán dc 3 tỷ ko. Tui đố đó. Thiệt là lắm mồm. Đầu tư bằng mồm là rứa ha.

Chỉnh sửa cuối:
8/3/19
1.172
1.041
206
Nếu có cầu sang gò vấp hoặc bình thạnh thì apđ không thua gò vấp nhiều về trục giao thông. Thương mại Dịch vụ GV hiện gấp 10 apđ nhưng cảnh quan và không khí mát mẻ ven sông sài gòn thì gò vấp mãi mãi không thể so sánh với apđ. Thương mại dịch vụ có thể thay đổi nhanh sau khi có cầu, còn không khí, cảnh quan thì rất khó thay đổi !
Hiện tại giá apd chỉ bằng hoặc thấp hơn TL TX gần HHG, nhưng nếu có cầu thì sẽ tăng gấp 1.5-2 lần với khu từ cầu rạch gia đến bến phà. Tham khảo lịch sử giá khu Trung Sơn Bình Chánh nhé.
Nói rứa mới nói chứ, có căn có cứ, có trước sau, tầm nhìn, hiện thực, Rất cụ thể. Ngay cả VThuat đoạn qua APĐ thì sao, vẫn đẹp chán so với chổ khác, tương lai nó thì sao.

Đầu tư là phải nghĩ rứa. APĐ là trùm "kết nối" phải nhìn cho ra thì mới "ăn" dc chứ. Giai đoạn vừa qua là giai đoạn vàng để đầu tư APĐ vì "giá đã rẻ nhất trong lịch sử của nó". Hiểu chưa.

Từ giờ trở đi, APĐ 1 thì TL22 tối đa chỉ có 0.5 thôi. Hỉu ko.

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Nói rứa mới nói chứ, có căn có cứ, có trước sau, tầm nhìn, hiện thực, Rất cụ thể. Ngay cả VThuat đoạn qua APĐ thì sao, vẫn đẹp chán so với chổ khác, tương lai nó thì sao.

Đầu tư là phải nghĩ rứa. APĐ là trùm "kết nối" phải nhìn cho ra thì mới "ăn" dc chứ. Giai đoạn vừa qua là giai đoạn vàng để đầu tư APĐ vì "giá đã rẻ nhất trong lịch sử của nó". Hiểu chưa.

Từ giờ trở đi, APĐ 1 thì TL22 tối đa chỉ có 0.5 thôi. Hỉu ko.
Anh rảnh thì gọi em cafe phím hàng chứ ai lại khen xuông thế này :D