Tập Lái
25/6/16
0
17
2
35
Mỗi lần em chạy qua nhà bên Thạnh lộc 15 để dọn dẹp và tưới cây( mỗi tuần),lại thấy nhà xây mới liên tục.Điều đó chứng tỏ là nhu cầu ở là có thật,và dân đổ về đây không phải là ít.Q12 giờ cũng như Gò Vấp những năm 1999-2000,giá vẫn rẻ so với khu Nam.
Đúng rồi, khu này toàn nhu cầu ở thật. Về trung tâm cũng tiện đường.
Nhưng giờ cũng hết đất rồi.

Hạng B2
10/3/16
338
546
93
51
Khu VL lên giá tốt nhất , nếu có cầu VT nữa thì chắc chắn giá tầm 28 - 30 /m .hiện tại senturia VL giá đã 28 rồi !

Tập Lái
25/6/16
0
17
2
35
Mấy anh ko đi thực địa khu này cu phán như thánh sống. Khu này là khu em kiếm ăn ngon nhất năm vừa qua. Toàn keo 1 lời 1. Nhưng giơ gia cao quá em giải nghệ rồi. Tru khi keo rất thơm
Nhà em ở mặt tiền Thạnh Lộc 15. Và cũng theo dõi giá đất khu vực này. Thì em cũng nói là chỉ kiếm ngon năm rồi. Chứ có gì đâu mà bác nói phán như thánh.

• Like
Reactions: kenztran
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Nhà em ở mặt tiền Thạnh Lộc 15. Và cũng theo dõi giá đất khu vực này. Thì em cũng nói là chỉ kiếm ngon năm rồi. Chứ có gì đâu mà bác nói phán như thánh.
Hihi sorry bác, đã gây hiểu lầm, em ko nói bác ma, em nói thánh so sánh với khu Đông, khu Nam. Chư anh em o đây thi quá ranh khu này rồi

Tập Lái
25/6/16
0
17
2
35
Hihi sorry bác, đã gây hiểu lầm, em ko nói bác ma, em nói thánh so sánh với khu Đông, khu Nam. Chư anh em o đây thi quá ranh khu này rồi
ko có gì ko có gì. Thì tui cũng phân bua cho bác rõ kakakaka