Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Nếu bác muốn đổi qua 2 cầu thì nên đổi vì có trang bị option gì thêm so với bản 1 cầu, mazda em ko rành. Chứ đổi vì 1 cầu đi Đà Lạt khó thì em thấy không đúng.
Xe 2 cầu chỉ trở nên ưu việt hơn khi bỏ đường nhựa xuống bùn lầy, đá, cát chạy thôi

Tập Lái
1/6/14
38
23
8
40
Lót dép ngồi đợi chung xem vụ này kết thúc thế nào?

Hạng B2
23/6/08
246
8
18
52
HANOI
sr chắc chắn đổi cho bác dc, kể cả vào tên hoá đơn rồi.
còn xe 1 cầu leo dốc vẫn ok, thực ra 2 cầu đi đường đồi núi đặc biệt đường trơn thì tốt hơn, k thì 1 cầu cũng k sao, cảm giác chạy 2 cầu và 1 cầu bác nào chạy nhiều và tốc độ cao khi chạy dốc mới biết dc

• Like
Reactions: pxtanh
Hạng C
11/3/11
951
456
63
sr chắc chắn đổi cho bác dc, kể cả vào tên hoá đơn rồi.
còn xe 1 cầu leo dốc vẫn ok, thực ra 2 cầu đi đường đồi núi đặc biệt đường trơn thì tốt hơn, k thì 1 cầu cũng k sao, cảm giác chạy 2 cầu và 1 cầu bác nào chạy nhiều và tốc độ cao khi chạy dốc mới biết dc
Bác này nói đúng nè. 2 cầu thì đi tốt hơn vối địa hình ở đà lạt. Chúc bác chủ ưng ý

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Tiên trách kỷ hậu trách nhân bác ơi, mua con xe mà không tìm hiểu kỹ thì đúng là chỉ có ở VN! Nói vậy thôi chứ 1 cầu 2.0 156 con ngựa thì vô tư đi bác ơi!

Hạng B2
4/8/14
307
234
43
34
Lời đầu tiên em xin chúc mừng bác chủ thớt đã chọn được một em xe tuyệt vời ông mặt trời luôn ạ. Chất lượng ẻm thì miễn bàn.
Về trường hợp này của bác thì em thiết nghĩ bác nên làm việc lại với bên SR BH, bác chưa xuất hóa đơn GTGT ra thì bác đừng nói đổi xe 1 cầu sang 2 cầu, màu đổi màu xe cũng được đó chứ. Có điều việc này có thể làm thay đổi ít nhiều chi phí sau cùng vì giá 2 bản chênh nhau 50 triệu. Đổi thì được, nhưng mà mỗi tội các bác SR, đã đặt hàng về cho bác rồi nên giờ bác đổi xe khác là các bác ấy ôm nguyên con xe 1 cầu hơn cả tỷ, chờ KH đến mua, mà không có KH mua ẻm thì toi bác chủ ạ.

Hạng B1
16/9/14
95
98
28
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
Rất hi vọng bác và bà xã sẽ nhận xe CX5 sớm trong tháng 9, chắc chắn mọi việc sẽ được giải quyết thôi, bỏ hơn tỉ mua xe mà bác chưa rước vợ 2 về đã không vui thế này thì tiếc lắm... :)