Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Đợt 2/9 này em có nhóm bạn Huế đi woánh lẽ Đà Lạt nên không gầy độ chung cho Hội, phần cũng do mấy ông Huế thì "rụt rè" có tiếng! :p
Chỉ có nhánh Previa Club Face tổ chức, cũng đi Đà Lạt... Ban đầu có tới 6 xe, tới cuối rớt còn có 3 xe! :cool:
Vậy thôi gom 2 nhóm làm một... Em làm cái post cũng là dịp các bác tham khảo, gầy độ lần sau...

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
6 xe ráng lắm thì depa được lúc 5g tại chân cầu ngay sau trạm thu phí cao tốc Long Thành - Dầu Giây...
Vừa qua Madagui là có ngay 2 trạm dừng chân: Trạm đầu Phương Trang, ngay kế là trạm dừng Madagui (xịn hơn, đẹp hơn và chắc là... mắc hơn!).
Tụi em tấp vô Phương Trang chừng 7g hơn.
Đà Lạt 2/9/16... Ngẫu hứng và... run! :v

Đồ ăn bình thường (hủ tíu + bún...), giá cũng bình thường lun!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Quất ào một tăng nữa chừng non 12g là tới Đà Lạt! "Vé" đầu tiên trên đường thuộc về bác Đức M1 do kết đoàn mà dám đua 56/50! :eek:
Nhờ bác Sang T&T giới thiệu, tụi em ghé quán Song Mây (46C Trần Quang Khải). Quán đẹp và rộng rãi, nhân viên lẹ làng và nhiệt tình, có điều giá hơi cứng xíu xiu... Em thích cái quán bên khu quy hoạch Yersin hơn (đi hồi Tết 2013, cũng do bác Sang giới thiệu!).
V2 bác Cuongb, em, Trọng (mem PC Face), Thomasfrence (mem PC OS, có điều rất rất rất lười off :p ), Đức M1

Đức M1 tí tởn

Nguyên tắc là chỉ làm 1 lon thui... "Nó" thổi là tiu! :D

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Xong màn măm, đoàn chia làm mấy nhóm... Cũng phải chịu vì book phòng cận ngày wá!
Tụi em mướn cái biệt thự bên An Bình, 4 nhà vô cái biệt thự 8 phòng, cứ 1 nhà làm 2 phòng cho "tụi lớn" tiện trăng mật! :p Lại cũng là bác T&T giới thiệu... Thanks bác Sang nhiều vì rất hài lòng!(Em cũng có nhờ bác Trí Nice Dream giới thiệu, cũng có biệt thự, nhưng tại nhờ bác Sang trước nên chọn cái này).
Dốc lên sân biệt thự khá dốc... Bà Previa chở đầy người lên cái ót, bà trẻ CX5 thì vừa vô cái quẹo là trượt lốp khét lẹt, phải chịu khó tụt xuống đậu dưới dốc ngoài đường! :D
Nhóm bạn Quốc Học (2 mem bên trái cũng là mem PC Face, có điều ông thì chạy Civic, ông lại chạy CX5! :( )

Giá 10 chai cho 3 ngày 2 đêm có vẻ khá dễ chịu, thêm nữa là bà chủ và mấy em "phụ trợ" hết sức nhiệt tình!

Chỉnh sửa cuối:
2/8/16
13
9
3
34
Bình luận về sắc vóc của những phụ nữ (không thuộc về mình) là hành vi khiếm nhã.
...
Mình là người lịch sự:3dcuoi::3dcuoi:
Làm ơn chiếu phim tiếp đi, không nói miên man nữa nhé!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Hềnh như anh em song sinh lão Xedaumalai !!!!!! Nếu đúng thì lão Xedaumalai đang trốn nợ .....

Tình ! :)

Theo Tâm sinh lý học, con ngta còn 1 thứ nợ nữa mà ít người biết đến, đó là Nợ ái ân. Một thứ nợ mà mấy anh hay chối đây đẩy - làm lơ, khi Chủ nợ hỏi hoặc nhắc đến!:)

. . . em ko có nợ tình của ai hít nhé! Có chăng thì chỉ nặng nợ với mấy chiếc xe cũ mà thôi:D

• Like
Reactions: Xe với Cộ