Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Nha Trang nổi tiếng có nước yến Sanest, xuất khẩu đi khắp thế giới. Lần trước em đi Nha Trang, ghé cửa hàng mua 1 hộp 6 lọ, về trẻ con đứa nào cũng thích, tấm tắc khen ngon. Dịp này đang có dịch virus thì cái món nước Sanest ấy chắc càng đắt hàng vì nó giúp bồi bổ cơ thể, hỗ trợ tăng sức đề kháng
Anh làm ở Cty đó?

Hạng C
14/7/19
848
31.757
96
KS Collin Đà Lạt ở được không ae?
Dc. mà chung quất hơi nhìu. dưới đất là siu thì cũng hay.
Ah băng qua đường tham quan cfe đường lên trăng cũng hay.

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.905
133
đi đèo khánh vĩnh (70 km tính từ trung tâm đà lạt) mây phủ đầy đẹp lắm các anh ạ
Có một lần cũng lâu lâu rồi, hứng chí nên 5 thằng rủ nhau dạo một vòng chơi, đến đoạn Khánh Vĩnh này có xíu chuyện vui. Từ Nha Trang leo lên đỉnh đèo thì tấp vô quán cá tầm này, quán Giang Ly thì phải, hôm đó trời mưa tỉ tê nhậu quá đã luôn, toàn hai lúa mà uống táo mèo với cá nướng kiểu hương vị Bắc thì sao mà kg say :)
Đang nhậu thì bà chủ quán vô hỏi mấy chú lên Đà Lạt hay xuống Nha Trang rồi nói là đèo bị sạt cách đây 6km hướng Nha Trang lên. Cả đám hứng chí nói chạy ngược lại coi chơi, thằng em em mới can, mấy ông xỉn hết rồi, giờ xuống đó mà tình hình mưa bão như này nó sạt thêm một đoạn sau lưng là khỏi lên xuống gì ráo, cả đám ồ lên một phát rồi .... rôm rả nhậu đến tối mịt mới lên Đà Lạt.
Chuyện thì không có gì đáng nhớ, chỉ đc cái bữa nhậu đó vui gì đâu á :D

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Ông đào mộ cổ khoản 10 cái cái thớt Chỉ với mỗi cái dòng quảng cáo này
Nha Trang nổi tiếng có nước yến Sanest, xuất khẩu đi khắp thế giới. Lần trước em đi Nha Trang, ghé cửa hàng mua 1 hộp 6 lọ, về trẻ con đứa nào cũng thích, tấm tắc khen ngon. Dịp này đang có dịch virus thì cái món nước Sanest ấy chắc càng đắt hàng vì nó giúp bồi bổ cơ thể, hỗ trợ tăng sức đề kháng
Mà ông bảo không phải sale nước yến,
vậy ông rảnh quá ông vô thót ‘Không chửi nhau’ đi

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
14/6/17
1.758
29.871
113
Được, nếu anh có thói quen thức dậy lúc 4h30 sáng . Ngay trung tâm chợ cũng như trung tâm xe dù, cứ 4h chở đi là chúng bóp còi và họp chợ inh ỏi .
Trong tháng 12, mình ở đây 2 lần. Thích.

• Like
Reactions: thangkt