Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em chạy CX-5, Outlander Sport rồi cuối cùng vẫn lấy con focus sedan ... lý do là em thích lái nó hơn ....
Em ngồi sedan & SUV/CUV chỉ thấy suv/cuv hơn chỗ dễ quan sát cái đầu & leo lề good. Nếu đổi xe em sẽ nhắm 1 con suv/cuv 2 cầu ... còn 1 cầu thì em lại quất sedan ...

• Like
Reactions: CuBiMi and Bqduong
mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
Xe loại nào cũng có ưu điểm. Về cảm giác lái thì sedan hơn hẳn, bốc hơn nhiều, rẻ hơn.. tât nhiên là so sánh trên xe cùng cỡ. Còn đi xe cao tầm nhìn tôt hơn, có cảm giác rộng rãi hơn...

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Về kinh nghiệm ngoài đời thì em chưa gặp ai chuyển từ CUV/SUV sang sedan, ngược lại thì vô kể. Tất nhiên trừ đám Innova rẻ tiền chuyển lên Camry hay Mẹc E thì ko tính.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Về kinh nghiệm ngoài đời thì em chưa gặp ai chuyển từ CUV/SUV sang sedan, ngược lại thì vô kể. Tất nhiên trừ đám Innova rẻ tiền chuyển lên Camry hay Mẹc E thì ko tính.

Bác giống em, đúng là em chưa thấy ai (mà em biết) chuyển từ SUV sang sedan cả, ở chiều ngược lại thì hơi bị nhiều

• Like
Reactions: longtruong09
Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Mình đi con Raw4 be bé mà khi xuống chạy Camry , Vios , Ciaz hay Morning còn cảm thấy mình lọt thỏm mất tiêu trong xe . Ngồi sau tay lái của thắng CUV, SUV và nhất là anh bán tải thì tầm qua sát quả thật rộng và thoải mái hơn nhiều .