Hỏi Đường? Đà Nẵng đi Huế

Hạng B2
15/6/14
432
831
93
Đong nai
Huế súc vật!xxx Đnai e ko ngán.xxx Huế chơi ko đẹp,e chấp hành đúng vạvch,đugs tốc độ kdc,chúng nó bắn e nơi sửa chữa cầu đường,biển báo ( thợ hồ cắm) chúng nó bắn e,vỡ mồm->khi dễ->76/60-->500k,ai nói hay thì gạch dad e chịu!xxx Huế hèn,hù người SG,VNPT rõ ràng gửi giấy về tới SG e chấp,thà lặp bb

Hạng B1
6/6/16
55
53
18
Quảng Nam.
XxX Huế chơi dơ lắm,bác chạy đúng tốc độ,không nên vượt bậy,qua các hầm nhớ bật đèn chiếu gần!
chú ý:biển tốc độ nơi sửa chữa cầu đường.cái này e bị rồi!
Tôi đã bị ở Huế. Chạy vô cùng cẩn thận (vì đã nghe tiếng XXX Huế) mà vẫn dính ở ngoài Lăng Cô, không quá tốc độ mà vẫn có ảnh mới ghê chứ. Tay nghề photoshop XXX Huế siêu đẳng lắm.

• Like
Reactions: memai and Ryudo
Hạng B2
19/8/15
203
277
63
Chắc em thuê tài luôn quá, nghe giang hồ đồn thấy ớn quá :D

Hạng B2
10/1/08
113
68
28
giờ có mấy cái hầm còn đỡ, trước chưa có hầm phú gia với phước tượng em dính bẫy mấy lần. Nó cho 1 con IFA ko chở hàng chạy chậm hơn rùa trên đèo, vượt phát là qua đèo bị vẫy lại ngay. Mà gặp con IFA đó thường xuyên mới sợ

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
kinh dị
Tôi đã bị ở Huế. Chạy vô cùng cẩn thận (vì đã nghe tiếng XXX Huế) mà vẫn dính ở ngoài Lăng Cô, không quá tốc độ mà vẫn có ảnh mới ghê chứ. Tay nghề photoshop XXX Huế siêu đẳng lắm.

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
H mộng H mơ, ngó lơ mất đôi dép. Nghe con gại Hủê nỏi chuyện rật ngọn ngào dệ thương. Sao đểu xxx đểu vậy chời

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Chào các bác,

Chả là sắp tới em có chuyến đi du lịch tới Đà Nẵng, em tính thuê xe tự lái để đi chơi và sẵn tiện đi Huế luôn. Không biết có bác nào đã từng đi cung đường này rồi có thể chia sẻ một số kinh nghiệm cho em với được không ạ?

Em dự tính bận đi sẽ đi đèo Hải Vân để ngắm Hải Vân Quan, bận về sẽ đi hầm Hải Vân. Em nghe giang hồ đồn là CGST Huế ghét biển Đà Nẵng lắm nên cũng hơi lo do xe thuê chứ không phải xe nhà.
Em mới đi về cuối tháng 7.
Nói chung em thấy bình thường. Lúc ra Huế thì đi đèo, về thì qua hầm.
Lúc về có gặp CSGT, xe bò hàng loạt sát con lươn, em chuyển làn ngay trước chốt CSGT Huế, nhưng không vấn đề gì cả.
Trước khi đi em cũng nghe nói giống bác, nhưng em chấp hành nghiêm quy định giao thông thì thấy chẳng có ai làm khó được ạ.
Bác cứ mạnh dạn lên, ra Huế làm vài chai Huda rồi về.

Hạng B2
19/8/15
203
277
63
Em mới đi về cuối tháng 7.
Nói chung em thấy bình thường. Lúc ra Huế thì đi đèo, về thì qua hầm.
Lúc về có gặp CSGT, xe bò hàng loạt sát con lươn, em chuyển làn ngay trước chốt CSGT Huế, nhưng không vấn đề gì cả.
Trước khi đi em cũng nghe nói giống bác, nhưng em chấp hành nghiêm quy định giao thông thì thấy chẳng có ai làm khó được ạ.
Bác cứ mạnh dạn lên, ra Huế làm vài chai Huda rồi về.

Cảm ơn bác nhiều, thật sự việc chạy theo BB vạch kẻ đường thì em không ngán vì mình đi du lịch không có chạy dịch vụ nên cũng tà tà mà đi thôi. Duy nhất em chỉ ngán có vài điểm biển báo mập mờ hoặc gài bẫy thôi.