Hỏi Đường? Đà Nẵng đi Huế

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Cảm ơn bác nhiều, thật sự việc chạy theo BB vạch kẻ đường thì em không ngán vì mình đi du lịch không có chạy dịch vụ nên cũng tà tà mà đi thôi. Duy nhất em chỉ ngán có vài điểm biển báo mập mờ hoặc gài bẫy thôi.
Hi. Em cung như bác.
Lấn đi Đà Nẵng, có lúc tấp vào vend9u7i72ng, nằm võng, uống nước dừa, ngủ chút. Lúc thức dậy quên mất là có đang trong khu vực dân cư hay không. Mà nếu quên là em bò 60km/h chừng 5-10km la sẽ thấy biển báo mới. Như vậy cho chắn, khỏi sợ mất công.
Nhìn chung biển báo trên QL1 và 14 tây rõ ràng.

• Like
Reactions: Ryudo
Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Hi. Em cung như bác.
Lấn đi Đà Nẵng, có lúc tấp vào vend9u7i72ng, nằm võng, uống nước dừa, ngủ chút. Lúc thức dậy quên mất là có đang trong khu vực dân cư hay không. Mà nếu quên là em bò 60km/h chừng 5-10km la sẽ thấy biển báo mới. Như vậy cho chắn, khỏi sợ mất công.
Nhìn chung biển báo trên QL1 và 14 tây rõ ràng.
Em như bác, nếu ko chắc thì 50-60km/h cho lành.
Coi mấy xe khác chạy sao rồi tính tiếp.

Tập Lái
11/9/18
2
0
1
31
thuexedanangkhatran.com
Chào các bác,

Chả là sắp tới em có chuyến đi du lịch tới Đà Nẵng, em tính thuê xe tự lái Đà Nẵng đi Huế luôn. Không biết có bác nào đã từng đi cung đường này rồi có thể chia sẻ một số kinh nghiệm cho em với được không ạ?

Em dự tính bận đi sẽ đi đèo Hải Vân để ngắm Hải Vân Quan, bận về sẽ đi hầm Hải Vân. Em nghe giang hồ đồn là CGST Huế ghét biển Đà Nẵng lắm nên cũng hơi lo do xe thuê chứ không phải xe nhà.
Đi đường đèo cũng dễ đi lắm bạn, mà nên đi lúc mù mù sương cho cảnh đẹp. Tuy nhiên bạn cũng chú ý đến giao thông bởi vì sương mù sẽ hạn chế tầm nhìn. Ngoài ra, bạn bật đèn chiếu gần để người đối diện khộng chói, rất nguy hiểm.

Hạng B2
10/8/16
179
170
43
XxX Huế chơi dơ lắm,bác chạy đúng tốc độ,không nên vượt bậy,qua các hầm nhớ bật đèn chiếu gần!
chú ý:biển tốc độ nơi sửa chữa cầu đường.cái này e bị rồi!
Huế mộng mơ sao xxx chơi dơ là sao bác ? và tại sao xxx huế ghét bs đà nẵng vậy bác ? e ở sg chỉ mới chạy 4b đi ra tới đà nẳng chơi thôi chưa ra tới huế nên ko biết :)

Hạng D
15/11/07
2.535
10.853
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Mình đã đi rồi . Thấy cũng bình thường do mình đi chơi nên chạy từ tốn . Đường đẹp . CHả việc gì phải vội .
Còn mấy ảnh xxx hả .... bất quá cho mấy ảnh lập BB rồi về nộp , trên dưới 1tr chứ có gì mà ngán .