Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.722
113
www.phindeli.com
ack ack, chuyến này đông vui quá 

Xui cho em, bà cả đi công tác, em phải ở nhà trông con nên không tham gia với các bác được [8D][8D][8D]

Chúc FFC một Giáng Sinh An Lành và Năm Mới Hoành Tráng:)

Hạng B1
11/5/08
51
0
0
Bác HT cho em đăng kí tham gia ngày T7 : 3 người lớn + 1 em bé 24 ....tháng .

Cám ơn Bác .

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
cute nói:
tuando nói:
ack ack, chuyến này đông vui quá

Xui cho em, bà cả đi công tác, em phải ở nhà trông con nên không tham gia với các bác được [8D][8D][8D]

Chúc FFC một Giáng Sinh An Lành và Năm Mới Hoành Tráng:)

cho con đi luôn bác.có nhiều bác cho con cái đi lắm mừ:)

cho con đi luôn bác.có nhiều bác cho con cái đi lắm mừ

Trùi đất con Tuando nhỏ xíu à !!! Tuấn đỗ mà cho con đi thì CUTE hay bác gái nào đó chịu làm mẹ kế hay di để chăm sóc dùm không ?

Nếu có người đồng ý thì cũng ok được đó bác

Hạng B2
6/5/07
284
2
18
Tuần này em có việc, kô tham gia đuợc ạh

Chúc các bác Năm mới nhiều sức khỏe, làm ăn phát tài!
Chúc FFC ngày càng lớn mạnh!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
chauli nói:
cho e đăng ký half tour nhé ngày 27/12...2 nhớn :) , àh mà quên nữa e cũng là thành viên mới nên dịp này có cần phải 2 ABS mang theo kg bác HT ui , hay là để dịp off ẹc khác hử bác HT :) .
Welcome bác tham gia chuyến off hoành tráng này. Tiện thể rửa xe luôn nhé bác.
Bác ra mắt hội dịp này luôn nhé ....1 Chivas là ổn:D

tranguyen nói:
Hi bàc F1Racer.Hôm qua bác có phone cho em làm em xúc động quá. Nay em thu xếp được việc nhà rồi ,bác cho em đăng ký 2 vé tham gia vào ngày T7 này nhé.
Tiện đây em cũng chưa có bộ đàm , bác chỉ chổ cho em mua cho cùng tần số với hội luôn.
Cám ơn nhiều

Rất vui có bác tranguyen tham gia cùng FFC

@ lehien: ok bác, để em up date danh sách

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ tranguyen: bác mua bộ đàm theo địa chỉ này nhé
--------------
bộ đàm theo tần số qui định của FFC (mua tại cửa hàng Viên Thông - 876 Điện Biện Phủ Q.10 - ĐT 8305137 gặp Ms Trâm, nói thành viên Otosaigon họ sẽ set tần số theo qui định).
---------------

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
F1racer nói:
chauli nói:
cho e đăng ký half tour nhé ngày 27/12...2 nhớn :) , àh mà quên nữa e cũng là thành viên mới nên dịp này có cần phải 2 ABS mang theo kg bác HT ui , hay là để dịp off ẹc khác hử bác HT :) .
Welcome bác tham gia chuyến off hoành tráng này. Tiện thể rửa xe luôn nhé bác.
Bác ra mắt hội dịp này luôn nhé ....1 Chivas là ổn:D

Chivas có mí loại vậy bác ? e hem có bít . Bác chỉ dùm e để e mua ạh :)

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@chauli: Bác mua loại Chivas 12 năm là ổn rùi...mấy loại kia mua nhanh xỉn lắm:D
@ all: Bác nào chưa ra mắt hoặc còn nợ ABS thì cũng đem theo luôn nhé ....lần này off hoành tráng sợ thiếu đồ uống.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
V/V BỘ ĐÀM

mấy lần đi dã ngoại/ caravan/ offroad gần đây, em thấy bộ đàm hiện anh em OS đang dùng khi thì kênh 1 (những người đã được bác haichien chỉnh lại máy tại SN OS lần 6) khi thì kênh 3 (chưa đuợc chỉnh), nên mạo muội đề nghị các bác khi mang theo bộ đàm, sẵn tiện chuyến đi này có bác haichien (cần có laptop & software), chúng ta sẽ thống nhất luôn 1 kênh thôi để tiện việc liên lạc.

P/S: Xe 4số7 có 2 bộ đàm, bác nào cần thì đăng ký trước để em chuyển 1 bộ đàm sang xe cho các bác nhé.

Theo thiển ý của em bác nào chưa mua bộ đàm, khoan hãy mua, các bác nên thuê dùng tạm. Sau chuyến đi này các bác hãy chọn cho mình 1 bộ đàm theo sở thích vì hiện nay anh em dùng nhiều loại bộ đàm khác nhau, ưu nhược điểm khác nhau, chuyến đi này là cơ hội để các bác chưa có máy đối chiếu trước khi có lựa chọn của mình.