Theo các bạn, đất đai Long Thành có tiềm năng đầu tư trong mấy năm tới không?

• Total voters
    144
12/10/07
2.646
10.496
113
Em có miếng đất ở Cẩm Mỹ tính khi nào Sb xây thì bán mà theo tình hình này chắc để dưỡng già làm công dân thành phố Đồng Nai, làm cái biệt phủ trong lòng thành phố quá! kaka
Nếu bác khoảng gần 30 tuổi thì nghĩ vậy đúng bài rồi đó :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/4/13
283
326
63
mấu lô bên trong airport golden gate đang lên giá nhẹ. từ th6 (chặt cây cao su) chaec giá mới bốc mạnh
Bên đoạn qua uỷ ban long đức đốn 1 mớ rồi bác. Nay e thấy mấy bác đo làm đường chỗ long đức đi wa long thành. Ko biết lúc nào làm.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Bên đoạn qua uỷ ban long đức đốn 1 mớ rồi bác. Nay e thấy mấy bác đo làm đường chỗ long đức đi wa long thành. Ko biết lúc nào làm.
qua lễ 1.5 làm rồi. vì th9 phải bàn giao đất của Tổng cty caocsu Đồng nai để rà mìn giai đoạn 1 xây sân bay

Hạng B1
21/3/19
98
183
33
38
Nếu bác khoảng gần 30 tuổi thì nghĩ vậy đúng bài rồi đó :)
Sẵn em kể chuyện của em, mấy năm trước em cãi cha cãi mẹ, cãi bạn bè, anh em lên Cẩm Mỹ mua mấy hecta đất với giá một tô phở SG/ m2. Nhờ cái sân bay sắp xây mà giờ mỗi m2 em có thể mua được 1 tạ lúa. Em tận mắt chứng kiến tầng lớp cha chú mấy chục năm trước bán cả ngàn m2 rồi mấy năm sau không mua nổi 100m2 ngay chính mỉnh đất của mình. Nên giờ mà nó lên gấp đôi là em bán tôi đa 2/3 rồi nghỉ hưu non làm việc mình thích. Để lại vài ngàn m2 làm trang trại nghỉ dưỡng cho gia đình.

Hạng B2
22/4/13
283
326
63
Sẵn em kể chuyện của em, mấy năm trước em cãi cha cãi mẹ, cãi bạn bè, anh em lên Cẩm Mỹ mua mấy hecta đất với giá một tô phở SG/ m2. Nhờ cái sân bay sắp xây mà giờ mỗi m2 em có thể mua được 1 tạ lúa. Em tận mắt chứng kiến tầng lớp cha chú mấy chục năm trước bán cả ngàn m2 rồi mấy năm sau không mua nổi 100m2 ngay chính mỉnh đất của mình. Nên giờ mà nó lên gấp đôi là em bán tôi đa 2/3 rồi nghỉ hưu non làm việc mình thích. Để lại vài ngàn m2 làm trang trại nghỉ dưỡng cho gia đình.
Ngon nhất a

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
vậy mà mấy bố sống mòn, ông kễnh bám quanh lê văn việt với hoàng hữu nam suốt ngày mỉa mai sân bay trên dái đấy bác kkkkk

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/9/09
1.971
6.106
113
tầm nhìn + liều là đây chứ đâu
thay vì khối người theo sau , cưỡi trên ngọn sóng

cảm ơn anh đã chia sẽ!

Hạng D
19/3/17
1.365
4.005
113
Mình mua bên Cẩm Mỹ chưa được 1 năm mà cũng X3. 6/2018 mua giá có 110tr/sào à. Cũng định bán về SG kiếm mãnh đất tầm 4-5 tỷ.

Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Long Khánh có ăn theo sân bay LT và việc lên Thành Phố ko các bác? Vì khoảng cách cũng ko quá xa sân bay và sự tiện lợi nữa là di chuyển bằng cao tốc, cộng thêm khí hậu mát mẻ và vườn cây ăn trái.

Hạng B2
22/4/13
283
326
63
Long Khánh có ăn theo sân bay LT và việc lên Thành Phố ko các bác? Vì khoảng cách cũng ko quá xa sân bay và sự tiện lợi nữa là di chuyển bằng cao tốc, cộng thêm khí hậu mát mẻ và vườn cây ăn trái.
LK tin lên tp lâu. Ko động đậy zì luôn.