Theo các bạn, đất đai Long Thành có tiềm năng đầu tư trong mấy năm tới không?

• Total voters
    144
Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
dị ứng là chuyện của bác, còn sb thì chắc chắn làm. thực tế nó phũ zạy dó, thông tin lùi ngày trinh qh e nắm cách đây hơn tháng, nhưng nó ko ảnh hưởng đến tiến trình khởi công Sb.Còn ai muốn cái sb này triển càng nhanh càng tốt thì ko chỉ riêng các ace cò con ôm đất LT đâu.ai thì chắc e chả dám chém ở đây!
E đoán nó hoãn phê duyệt chắc sợ giá lên khó đền bù?hay nó chưa có vốn xây

• Like
Reactions: trungcz
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
E đoán nó hoãn phê duyệt chắc sợ giá lên khó đền bù?hay nó chưa có vốn xây
cũng có thể như bác đoán đó ah, để đền bù cho dễ hơn. còn vốn thì gd1 chia nhỏ trong 5 năm thì anh acv giơ tay xung phong đúng í bác bộ và bác kia rồi:)) chờ q/h duyet cho nữa thôi.còn trình thì tháng 12 hoặc đầu năm sau trình bác ah.

• Like
Reactions: Dragon Eye
Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Bán miếng đất huyệt mộ đế vương huyện châu đức. Lưng tựa sơn, bên phải có thanh long, bên trái có bạch hổ, minh đường ở giữa tụ về một mối tựa cửu long tranh châu. Người nào táng vào đất này con cháu đời sau ắt sẽ cầm đầu thiên hạ.
Diện tích 1.7 mẫu
Giá 350 triệu 1 sào.
LH 0984670845
Đã phê duyệt kế hoạch SDĐ 2019 cho sân bay Long Thành và 2 khu TĐC sân bay 365 ha Lộc An Bình Sơn

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/9/19
15
19
3
cũng có thể như bác đoán đó ah, để đền bù cho dễ hơn. còn vốn thì gd1 chia nhỏ trong 5 năm thì anh acv giơ tay xung phong đúng í bác bộ và bác kia rồi:)) chờ q/h duyet cho nữa thôi.còn trình thì tháng 12 hoặc đầu năm sau trình bác ah.
Giờ đang GPMB chuẩn bị làm TĐC thui, chuyện làm sân bay chắc chắn sẽ làm, mà còn lâu lắm, chưa giải ngân hết tiền để đền bù đủ cho dân nữa là, rồi chưa mở rộng cao tốc LT-DG, làm cao tốc biên hòa vũng tàu nữa. Chuẩn bị dân chúng ôm cục tiền mà chưa có nhà, một là mua vàng mua đô gửi ngân hàng, mà khả năng là mua ở chỗ khác ở tạm, sau này TĐC xong thì bán đi, về ở khu lộc an bình sơn hoặc ngược lại. Em thấy h là thời điểm tốt để các bác ôm đất dân sổ đỏ thổ cư ở long thành gần đấy (khu đô thị đông đúc, k dính quy hoạch nhe) hoặc lui xuống tí mỹ xuân phú mỹ cũng ngon.

• Like
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Giờ đang GPMB chuẩn bị làm TĐC thui, chuyện làm sân bay chắc chắn sẽ làm, mà còn lâu lắm, chưa giải ngân hết tiền để đền bù đủ cho dân nữa là, rồi chưa mở rộng cao tốc LT-DG, làm cao tốc biên hòa vũng tàu nữa. Chuẩn bị dân chúng ôm cục tiền mà chưa có nhà, một là mua vàng mua đô gửi ngân hàng, mà khả năng là mua ở chỗ khác ở tạm, sau này TĐC xong thì bán đi, về ở khu lộc an bình sơn hoặc ngược lại. Em thấy h là thời điểm tốt để các bác ôm đất dân sổ đỏ thổ cư ở long thành gần đấy (khu đô thị đông đúc, k dính quy hoạch nhe) hoặc lui xuống tí mỹ xuân phú mỹ cũng ngon.
quan điểm của mình cũng vậy, đầu tư xa là ko ôm đất nền dự án, chỉ ôm đất dân, lô bự có sổ hồng- nằm trong quy hoạch đất ở, thổ lên thoải mái- xung quanh có nhiều cú hích:)

• Like
Reactions: Homely2
Tập Lái
20/9/19
15
19
3
quan điểm của mình cũng vậy, đầu tư xa là ko ôm đất nền dự án, chỉ ôm đất dân, lô bự có sổ hồng- nằm trong quy hoạch đất ở, thổ lên thoải mái- xung quanh có nhiều cú hích:)
Đồng chí hướng kaka bác đang đầu tư đất ở mô

• Love
Tập Lái
31/5/18
29
11
3
33
Ho Chi Minh
Chào các bác, bên em đang có 13 lô mặt đường DT769, cách sân by Long Thành 7km về hướng Đông, cách đường Hương Lộ 10 (đường nối thẳng ra sân bay) chỉ 200m. Đất đã có sổ tường lô, khu dân cư hiện hữu, diện tích 1 lô 1000m2, giá đầu tư chỉ 3tr/m2.
Bác nào quan tâm nhắn em đưa đi xem đất nhé. 0978717112 - Hà My

Attachments

• Like