Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
Bác nói vậy anh em SOG buồn đấy.
Thật sự em có vào room SubaruFC nhưng lại thấy ít hoạt động quá, không biết anh em SOG thường xuyên liên lạc với nhau qua kênh nào, nếu có gì không phải bác bỏ qua cho nhé.

• Like
Reactions: DP
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Hiện anh em SOG sinh hoạt offline thường xuyên khoảng 15 người.Chủ yếu ăn sáng cafe.
Hội ra kế hoạch từ thiện 2 lần / năm.
Số của mình 0902203388 Khoa Van.
Chúc bác một ngày vui

• Like
Reactions: DP and longfan
Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
Ok bác, sẽ tham gia với ae ngay khi rước vợ hai về, chúc bác ngày mới may mắn!

• Like
Reactions: DP
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
@longfan hiện nay SubaruFC vẫn chưa fix được lịch offline cố định kỳ hàng tháng mà chủ yếu anh em subies lúc nào đông đủ thì hẹn nhau mini-offline theo khu vực thôi (quận 7, quận 1, quận 2, hà nội, nha trang, vũng tàu...), idea là 1 tháng 1 lần, sáng thứ 7 or CN tuần cuối cùng của tháng chẳng hạn (cuối tháng thường ae có lương rồi nên sẽ nhân tiện thu hội phí luôn :D) em sẽ bàn cụ thể với bác HT và sẽ thông báo anh em trong box SubaruFC, trước mắt em sẽ mở thread đăng ký hội viên, lập danh sách SubaruFC để tiện liên lạc thông báo khi tổ chức offline hay hội hè chém gió :) (em sẽ xin phép nếu HT đồng ý)
Cảm ơn ý kiến đóng góp quý báu của bác longfan
:3dtanghoaheo:
Thật sự em có vào room SubaruFC nhưng lại thấy ít hoạt động quá, không biết anh em SOG thường xuyên liên lạc với nhau qua kênh nào, nếu có gì không phải bác bỏ qua cho nhé.