Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Đã rước em SF 37,5K về quê.

Trích đoạn: HAI2957

Họ không cho thanh toán bằng tiền USD đâu các bác ơi, ở đâu cũng vậy hết. Còn nếu mua ở ngoài lỡ không may gặp USD giả thì... thôi chênh nhau ko đáng bao nhiêu đâu miễn là có xe
Mà bác tuannt lấy xe ở đâu mà nhanh thế tôi mãi tháng 4 mới có.

hờ hờ, buồn cười lắm, khi em đặt cọc em vera thì ghi là 69500 dollars, nhưng lúc thanh toán em vác đô đến thì bắt em trả tiền việt, em bực quá gọi mama thế là làm um lên, sau cuối cùng số chênh lệch đó chia đôi U__U
2 ngày sau em lên đặt cọc con Getz(lúc đó muộn nên chỉ cọc chứ ko có hợp đồng), đến sáng hôm sau xem lại hợp đồng thì giời ơi: tính= tiền V chứ ko dollars như với em Vera nữa, thế là mẹ em bực mình rút cọc ra quất luôn em Click nhập, giờ tính ra tổng 2 con lời cũng hơn 100 triệu ^__^ hí hí, đúng mùng 1 đầu tháng luôn

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.839
113

Chúc bac co xe mới!, Xem mấy bài của bác em cứ tưởng bac lấy xe cua bác Hùng Cò chứ . Nói thật em cung thích SF lắm nhưng đến khi ra xem thấy xe 37.5k thấy chán quá đổi qua lấy Vera luôn rồi thứ 2 này mang xe về. Đọc thấy bác bị bò đá đau nhỉ

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Xe đấy của ông bạn mà còn em đang đặt xe của bác Hungco bác ấy đang hứa chung chung giá thuế lên tính lên và xe con chưa có chắc phải đợi hơi lâu bác Ợ/

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Cũng 18 này mới có giấy tờ