Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Có bác nào để ý bộ body kit modulo cho civic không? Các bác đánh giá thế nào, gắn váo ngoại hình có đẹp lên được tí nào không?
Civic không đẹp nổi bật và option cũng "lạc hậu" nhưng cảm giác lái khá tốt, máy bốc nên cũng rất hài lòng với em nó. Bác nào có kinh nghiệm độ đẽo Civic thì giao lưu làm quen nhé!

• Like
Reactions: anhosg
We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Bác chủ thích thì cứ mua thôi. Theo ý mình, đánh giá xe dựa trên vài phút ngồi thử hoặc lái thử thì chưa chính xác lắm. Giống như trước đây mình cũng nghĩ chả bao giờ thèm quan tâm chiếc Subaru 1 tỉ rưỡi trong khi tầm tiền đó có MerC và Bim serie 3. Nhưng sau khi mượn bạn lái vài lần thì giờ lại thích hãng Nhật hơn.

Xe ô tô là 1 món hàng công nghệ cao giá trị cao thì cũng cần thời gian trải nghiệm lâu mới đánh giá được.

• Like
Reactions: HanChauBaby
We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Có bác nào để ý bộ body kit modulo cho civic không? Các bác đánh giá thế nào, gắn váo ngoại hình có đẹp lên được tí nào không?
Civic không đẹp nổi bật và option cũng "lạc hậu" nhưng cảm giác lái khá tốt, máy bốc nên cũng rất hài lòng với em nó. Bác nào có kinh nghiệm độ đẽo Civic thì giao lưu làm quen nhé!

Trong phân khúc tương đương Civic, Civic là dễ độ nhất. Cá nhân mình chỉ gắn nhẹ nhàng như đuôi cá dạng mỏng, chứ không mua nguyên bộ. Nhưng mình thấy Civic chạy bên Thái toàn độ bodykit nhìn cứng cáp lắm bác.

• Like
Reactions: otobingo
Hạng B1
16/11/14
71
25
18
34
Tuần vừa rồi em có đi xem xe, chủ yếu là ngắm City vì em đã mê từ lâu rồi. Kế bên có em Civic 2.0. Giá thì cũng trên trời 970tr hoàn tất. Với giá đó thì em hoàn toàn thất vọng với nội thất bên trong. Các phần nhựa trên tablo/cửa cũng giống như CITY. Thiết bị thì nhìn cũng tầm thường, kg có gì đáng với số tiền. Em nhắm mua CITY và nâng cấp một vài chỗ (thêm khoản 70tr) là vừa ý rồi nhưng nếu ráng thêm một tí thì sẽ lấy Mazda3 2.0 chứ kg lấy Civic với số tiền đó.

Mazda3 so với lại Civic 2.0 thì cảm nhận ngồi bên trong Mazda thấy ngon hơn. Về các thiết bị thì kg bàn tới nhé (em đã tham khảo và so sánh nhiều rồi). Có bác nào đi xem xe và so sánh hai chiếc này giống như em kg?
Bác tham khảo con Mazda 3 2.0 bên em nhé.
Giá 862.000.000
ưu đãi 20.000.000
tặng BHVC
http://banxehoi.com/ban-xe-mazda-3-tphcm/can-ban-xe-mazda-3-sd-at-20l-doi-2015-moi-100-aid307568
EM KHOA MAZDA GÒ VÂP: 0916.566.844

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Tuần vừa rồi em có đi xem xe, chủ yếu là ngắm City vì em đã mê từ lâu rồi. Kế bên có em Civic 2.0. Giá thì cũng trên trời 970tr hoàn tất. Với giá đó thì em hoàn toàn thất vọng với nội thất bên trong. Các phần nhựa trên tablo/cửa cũng giống như CITY. Thiết bị thì nhìn cũng tầm thường, kg có gì đáng với số tiền. Em nhắm mua CITY và nâng cấp một vài chỗ (thêm khoản 70tr) là vừa ý rồi nhưng nếu ráng thêm một tí thì sẽ lấy Mazda3 2.0 chứ kg lấy Civic với số tiền đó.

Mazda3 so với lại Civic 2.0 thì cảm nhận ngồi bên trong Mazda thấy ngon hơn. Về các thiết bị thì kg bàn tới nhé (em đã tham khảo và so sánh nhiều rồi). Có bác nào đi xem xe và so sánh hai chiếc này giống như em kg?
Neu Bac che con Civic 2.0 (869t), bac nen chon CR-V 2.0 (1.008T) cho no mau .

Hạng B1
16/11/14
71
25
18
34

Mazda3 so với lại Civic 2.0 thì cảm nhận ngồi bên trong Mazda thấy ngon hơn. Về các thiết bị thì kg bàn tới nhé (em đã tham khảo và so sánh nhiều rồi). Có bác nào đi xem xe và so sánh hai chiếc này giống như em kg?[/Q
Chào bác, em là Khoa sale bên Mazda Gò vấp, thứ 7 này bên em có chương trình testdrive các dòng xe Mazda, kính mời bác tham dự ạ. time thừ 8h tới 13h tại 189 Nguyễn Oanh , p.10, Gò Vấp.
Nếu bác bận thì hôm nào sắp xếp được thì alo em chạy xe qua nhà cho bác lái thử, Bác cảm thấy ok thì ủng hộ em ạ.
Em cảm ơn Bác. đây là số em: 0938.809.296

Hạng B1
16/11/14
71
25
18
34

Chào bác, em là Khoa sale bên Mazda Gò vấp, thứ 7 này bên em có chương trình testdrive các dòng xe Mazda, kính mời bác tham dự ạ. time thừ 8h tới 13h tại 189 Nguyễn Oanh , p.10, Gò Vấp.
Nếu bác bận thì hôm nào sắp xếp được thì alo em chạy xe qua nhà cho bác lái thử, Bác cảm thấy ok thì ủng hộ em ạ.
Em cảm ơn Bác. đây là số em: 0938.809.296

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
bác nào lái city kêu ngồi sau còn thoải mái hơn Mazda 3 là xạo chắc. Làm quái nào có cái xe phân khúc B kêu ngồi sau thoải mái hơn phân khúc C. Trừ khi xe trung quốc. Giá tiền chênh nhau hơn cả 100tr giữa Mazda 3 1.5 và Honda City CVT mà bảo ngồi sau City ngon hơn thì khác nào nói mấy ông mua Mazda 3 bị khùng CMNR.

• Like
Reactions: khoa2014