Tags
ql14
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Vâng bác. Mình thấy đoạn Tây Nguyên này khoai quá khoai, mới chạy dc 2 lần mà may không mất bánh mì vì trung bình 50km/h băm, được đoạn đẹp thì đạp 70-80 may k dính. Mình cũng muốn rút ra nhiều kn hơn vì sẽ đỡ mất bánh mì hehe.
Bác gặp may thôi, đã gọi bẫy thì làm sao thoát, kiểu như khúc cua, đường hẹp, vạch liền nó cho 1 con 2b hay máy cày dừng sửa ngay ở đó, không dính lỗi cán vạch mới lạ, hay ở chỗ hình chụp không nhìn thấy mấy vật cản đó

• Like
Reactions: Mortarr
Tập Lái
15/11/21
36
33
18
29
Bác gặp may thôi, đã gọi bẫy thì làm sao thoát, kiểu như khúc cua, đường hẹp, vạch liền nó cho 1 con 2b hay máy cày dừng sửa ngay ở đó, không dính lỗi cán vạch mới lạ, hay ở chỗ hình chụp không nhìn thấy mấy vật cản đó
Chà chơi kiểu này thì hết đỡ rồi :))))) chắc trăm sự nhờ các cụ phù hộ thôi. Qua đoạn này cẩn thận cách mấy chơi chiêu thế thì hết đỡ rồi. Em may nên chưa mất bánh mì, họa chăng cocc thì đỡ chứ dân đen đi về quê Tây Nguyên mà các anh chơi thế thì chịu thôi ạ.

Hạng B2
9/8/19
183
401
63
39
Bác có cam hành trình, có video ghi tốc độ, công án bắn mà bác không đưa bằng chứng cho họ xem à bác ? Hay công an bùa được vụ máy bắn nhỉ :/ em chưa gặp trường hợp này bao giờ nên chưa rõ thế nào.
trường hợp đầu em k có cam đấy, lần sau em cãi thì đưa bánh mì để đi nhanh

Hạng B2
29/12/21
183
114
43
44
Nếu xe mạnh thì không bàn.
Nhưng kỹ năng lái đường đèo với 2 lanes xe yếu không phải dể.

MT thì đây chính là ưu thế có thể tỏ hiện sức mạnh của mình khi ép số nếu cần thiết
AT thì nên để số (sequential) chứ để "D" là thua

Đồng ý với bạn, nhưng với xe AT phải coi chừng, vì sức kéo và ép số không như mt

Hết còn chiến tranh quy ước rồi, TQ chơi về kinh tế và từ từ đồng hoá theo thời gian ...
AT để số 3 số 2 ai nói yếu. Chỉ là ko biết cách chạy hocjw ko hiểu xe mình đang chạy thôi.