Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Em trả lời lại ý bác trên :D
Chứ em biết VF tố cáo khách hàng mà, còn hơn cái ý em trả lời lại gấp nhiều nhiều lần, nên thôi ai thích ủng hộ hàng Việt cứ ủng hộ, còn em ủng hộ hàng Việt có tâm có tầm thôi!
Cám ơn bạn, tôi nói thật nhé, cầm cái ĐT Samsung kêu thằng bạn tháo cục pin ra, nhìn vào trong... ... mầy thấy nó để made in vietnam không ? nhìn vào cái áo, đôi dép ... Thậm chí máy In HP laser ...phía sau để made in Vietnam ...Tôi cảm thấy có một cái gì kiêu hảnh , tự hào ...khoe với mấy thằng tây lông ... Đó mới là có tâm hồn và tâm thức Việt ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Em trả lời lại ý bác trên :D
Chứ em biết VF tố cáo khách hàng mà, còn hơn cái ý em trả lời lại gấp nhiều nhiều lần, nên thôi ai thích ủng hộ hàng Việt cứ ủng hộ, còn em ủng hộ hàng Việt có tâm có tầm thôi!
Bác hiểu sai vấn đề,vì sao Vin kiện?
Vì các lỗi đã được sửa lại trước đó,có lỗi hết có lỗi vẫn đang giải quyết là cánh cửa.
Cái clip là nó cắt ghép từng ngày để tổng hợp lỗi,vì vậy Vin mới tố cáo nó như thế.
Mục đích nó làm clip bóc phốt để view tăng lên cao nhằm kiếm tiền,chứ đâu phải lỗi hoàn toàn mà Vin ko sửa cho em nó.
Mình chẳng bênh ai,nhưng tại sao bao nhiêu người chê xe Vin,nói về lỗi xe Vin mà ko bị kiện,nó có lý do cả .

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Vì các lỗi đã được sửa lại trước đó,có lỗi hết có lỗi vẫn đang giải quyết là cánh cửa.
Cái clip là nó cắt ghép từng ngày để tổng hợp lỗi,vì vậy Vin mới tố cáo nó như thế.
Mục đích nó làm clip bóc phốt để view tăng lên cao nhằm kiếm tiền,chứ đâu phải lỗi hoàn toàn mà Vin ko sửa cho em nó.
Mình chẳng bênh ai,nhưng tại sao bao nhiêu người chê xe Vin,nói về lỗi xe Vin mà ko bị kiện,nó có lý do cả .
Mấu chốt là ở đây bác ạ. Nó cũng đâu có nói xe cả hãng. Chỉ là xe nó. Và hư, cũng có cái xong, cái chưa xong. Có lẽ nó vịn vì nó là thằng có lượt view cao để chận đường dư luận. Kiểu nó là giọt nước làm tràn ly vậy.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Em thì chú trọng đến VF tố cáo công an mời uống trà, hoàn toàn khác với nhờ cơ quan chức năng ... giải quyết. Các bạn ở VN có định nghĩa chữ "tố cáo" và "kiện thưa" , không lẽ giống nhau ? Em không bênh,
Vậy là bạn định nghĩa "kiện" với "tố cáo" y hệt như nhau rồi,
Vậy người ta "kiện" rồi bị "tố cáo" thì sao ; một bên dân sự, một bên là hình sự ...2 cái khác nhau. Em để ý là các bạn nào về VF thì dùng chữ kiện và né chữ tố cáo, và nhất là đánh đồng 2 chữ như nhau

Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Hãng làm đếk gì bít KT video mà nói clip cắt ghép từng ngày, lý do của mấy đứa tào lao. Có lẽ nội bộ chơi nhau thui ,chưa có bằng chứng tội lại tuyên bố tố cáo Khách hàng (ko kiện nhe) trên 1 fanpage của Mẽo đế , ngay trước tg dự tính IPO tại Mẽo đế, cái này trong nội bộ hảng có phản động thì đúng hơn , tố cáo kh khi ko có bằng chứng thì tương lai buôn sập gụ là chắc cú .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: volvo960 and Osin
Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Hãng làm đếk gì bít KT video mà nói clip cắt ghép từng ngày, lý do của mấy đứa tào lao. Có lẽ nội bộ chơi nhau thui ,chưa có bằng chứng tội lại tuyên bố tố cáo Khách hàng (ko kiện nhe) trên 1 fanpage của Mẽo đế , ngay trước tg dự tính IPO tại Mẽo đế, cái này trong nội bộ hảng có phản động thì đúng hơn , tố cáo kh khi ko có bằng chứng thì tương lai buôn sập gụ là chắc cú .
1 - Không chừng trong nội bộ chứ cái gì cũng đổ thừa thế lực phản động nước ngoài.
2 - VF chưa là cái gì so với các hãng xe lâu đời và có mặt trên cả thế giới, nó đâu cần giết chết VF đâu, chưa chắc ai mà mua khi không có hạ tầng (sửa chửa, bảo dưởng)
3 - Cạnh tranh công bằng do đó các hãng xe cứ cố gắng làm ra đồ chơi mới , người tiêu dùng hưởng lợi
4 - Theo bản tiếng việt + bảng tiếng nước ngoài thì hoàn toàn khác nhau, một bên là kiện ra công an, một bên là qua cơ quan chức năng,
5 - Lúc trước tôi nghĩ cũng thích và muốn ủng hộ hàng Việt, nhưng cú nầy chắc thôi ... VF quá. Nhưng không có nghĩa là không ủng hộ hàng VN.

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Vin nô vẫn dùng lối ngụy biện cũ rích. VF nó không kiện Hoàng, đến giờ vẫn chưa thấy nộp HS ở bất kỳ tòa án nào. VF nó tố ra công an như nó từng làm vụ VinSchool, một hành vi cậy quyền bắt chẹt người yếu thế

• Like
Reactions: Sonpetrovietnamoil
Hạng D
6/3/08
3.923
7.740
113
Sàigòn
Vin nô vẫn dùng lối ngụy biện cũ rích. VF nó không kiện Hoàng, đến giờ vẫn chưa thấy nộp HS ở bất kỳ tòa án nào. VF nó tố ra công an như nó từng làm vụ VinSchool, một hành vi cậy quyền bắt chẹt người yếu thế
xưa giờ rất nhiều nhưng im lặng mà làm (chỉ mình, CA & thằng bị tố biết). Còn vụ này thì có tuyên bố lên fanpage nên mới rách việc ra thôi.