Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
NOVA sẽ huy động được vài trăm nghìn tỏi cũng như được hỗ trợ pháp lý chặt chẽ chăng? Ko có 2 cái này, em éo tin.
Tỉnh chưa duyệt mà mấy cụ. Lên đây ngắm cảnh cả 1 khu rừng đẹp lung linh luôn ạ.... Với lại phần mặt tiền biển cũng chỉ đc 1 đoạn ngắn thôi con lại là leo đồi.
Lạc Long Quân Lạc Long Quân, Tiến Thành, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận https://maps.app.goo.gl/gGGjw

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Lân la bà con mua người ta ko biết giá sốt. Nhiều khi mua dc giá thơm

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Cái này gốc là của anh Licogi ngoài ngoải, sau bắt tay với MIK (bắt đầu từ hồi 2015 cơ). Khảo sát lên phương án làm cái sân Golf các kiểu, sau thì cãi nhau và tèo luôn cái sân Golf, một mớ em nhân viên 3 năm mất việc.

Giờ thấy Nova vẽ ra cái dự án này em sợ vãi linh hồn luôn. Chả hiểu ai sẽ đến ở đó, sau 1 năm thì có đủ tgian để vẽ lại cái 1/500 chưa, vì nhét thêm nhà vào là tăng mật độ lên và gần như thay đổi toàn bộ so với quy hoạch đã duyệt cũ. quan trọng nhất anh No tiền đâu đốt vào 1000hec này. Tay không bắt giặc chăng?

Tập Lái
18/4/17
48
39
33
36
Đứa em chơi ở ngoài sale bên này cũng khuyên mình ko đầu tư nova world này. Tuy nhiên nó nói nó đang nhận giữ chỗ cho thằng này nhiều lắm à. Đa số là các anh các chị miền Bắc vào mua ko, ko biết sao mà ngoài đó tiền nhiều thế :D.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Cái này gốc là của anh Licogi ngoài ngoải, sau bắt tay với MIK (bắt đầu từ hồi 2015 cơ). Khảo sát lên phương án làm cái sân Golf các kiểu, sau thì cãi nhau và tèo luôn cái sân Golf, một mớ em nhân viên 3 năm mất việc.

Giờ thấy Nova vẽ ra cái dự án này em sợ vãi linh hồn luôn. Chả hiểu ai sẽ đến ở đó, sau 1 năm thì có đủ tgian để vẽ lại cái 1/500 chưa, vì nhét thêm nhà vào là tăng mật độ lên và gần như thay đổi toàn bộ so với quy hoạch đã duyệt cũ. quan trọng nhất anh No tiền đâu đốt vào 1000hec này. Tay không bắt giặc chăng?

Tiền đâu mà làm 1000 hec. Vẽ vời thôi. Đến bán cái dự án mới ở gần Mẹc Trường Trinh còn huy động vốn theo phát hành trái phiếu chuyển đổi lãi suất cam kết. Đến bó tay kiểu bán nợ trá hình này

Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Cái dự án này làm cho Tiến Thành tăng chóng mặt