Hạng B2
18/5/05
314
9
18
47
www.otosaigon.com
Chịu khó chờ sang năm đi các bác ơi, các hãng VN làm ăn thế này chắc là để hốt nốt lần cuối trước khi các nhà bán lẻ nước ngoài vào đá đít ấy mà, nghe đồn nước ngoài vào cái gì cũng rẻ, bởi vì chi phí sx bên nó, kể cả xe hơi, cũng đã quá rẻ rồi, chỉ khổ dân mình ít tiền mà còn bị nhiều chú đại lý ăn bẩn trước khi móm ý mà

Hạng B1
11/7/08
62
0
0
Đồng ý với ý kiến này, cứ bình tĩnh. Tền ở trong túi các bạn không việc gì phải vội cả. Xe đang xếp đống trong kho không bán thì đổ đi hả. Năm ngoái các hãnẫye ở VN hốt bạc, Sale cũng vậy năm nay phải chấp nhâạ lấy lãi năm ngoái mà bù vào. Kinh doanh lâu dài là như vậy. Còn Vn kinh doanh theo kiểu cò con thì các nước ngoài nó bóp chết.

Tập Lái
20/12/08
8
0
0
phamanhtuan.bsp nói:
Trưa nay bạn mình vừa gọi lại cho HMV,hãng bảo bây giờ nhiều người đặt hàng lắm,không có xe giao ngay bây giờ(nhiều người đã đặt hàng từ chiều 20/12),muốn mua đặt cọc đến đầu tháng 4 mới có!!Xe sẽ nhập từ HQ về!Hết biết!

Báo cáo các bác sáng 19/12 em đi xem xe, thằng sale nói là đúng giá KM, sáng 20 em quay lại để đặt cọc ký HD (20/12 là thời điểm bắt đầu KM) thì chúng nó quất lên 800 ngay. Túm lại là em ko tin có ai mua đc xe đúng giá KM cả, trừ chính bọn sales ấy.

Hạng B2
29/2/08
101
1
18
Em nghe tin cũng tính rước một m Ghét 1.4MT về vì giá 16900$ mà thằng bạn em hỏi sale trên sài gòn bảo lấy ngay là 18300$ còn nếu không thì đặt cọc tới tháng 4.2009 sẽ có xe.
Thích thì thích thật nhưng kiểu này anh em nản quá. E chỉ ngân sách +/-20000$ +10% xê dịch mà kiểu này ỏai quá. Muốn có xe trước Tết. Có bác nào là HMV chính thức lên tiếng xem nào. Cứ mập mờ đánh lộn con đen. Loắng ngoắng em sang Mỹ rước cả chục em đang để tràn lan ở các bãi đỗ xe. Sằp full rồi...

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Tẩy chay ngay lập tức kiểu làm ăn bố láo này, sao các bác cứ phải nhặng lên vậy, không có xe boa nhiêu năm rồi, có sao đâu . Trừ tiền chùa, còn tiền bằng mồ hôi, nước mắt, các bác cứ thong thả cho em . Xe lỗi mốt, sx rồi, không bán thì vứt đi à, hay tái xuất .Mà vứt đi bây giờ cũng phải trả tiền, chứ không như thế kỷ 19, đem ra biển đổ !

Hạng B2
5/12/06
424
0
16
Em mua mer mà giao xe trong 2 ngày. tụi này nó cứ giả bộ vậy các bác ơi, mình kêu mình kô mua nữa ra chỗ khác mua là nó sợ. Em mua xe mấy chú sale chỉ có giảm giá chứ kô tăng. Khuyến mãi 1 năm bảo hiểm thân vỏ toàn bộ xe 2 chiều, discount 1500$...

Hạng B2
10/5/06
100
0
16
53
thông tin chính xác nè các bác :
"Trả lời VnExpress.net[/i] ngày 22/12, ông Hà Minh Tuấn, Tổng Giám đốc Hyundai Việt Nam (HMV) khẳng định công ty này không có chủ trương nâng giá Getz thêm 800 USD. Đó có thể do các đại lý tự ý đề nghị với khách hàng để hưởng lợi và HMV đã yêu cầu ký đúng giá. "
vậy là bọn đại lý mất dạy thật !!!