Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Sáng nay tiếc thiệt, em làm cái xenon cho anh Thảo, nên ko để ý, chẳng xếp xe chụp hình được... Khoảng 20 chiếc ... Tiếc ghê.
Em liệt kê điẻm danh nè,
rbx, levufpt, rin rin, diepcao, te_te, thao pham acv, nguyen7273, thanhanh, luunguyen, bncar, ophelia, grand dis ok, thaytulangmang, clieduyet, quynhlato, hoangnamit, vochongyeuxe, sub0,minhtmt, bác Tuấn ...
Lần sau chắc đông hơn vì có ae Miền Tây ! He he

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Sáng nay tiếc thiệt, em làm cái xenon cho anh Thảo, nên ko để ý, chẳng xếp xe chụp hình được... Khoảng 20 chiếc ... Tiếc ghê.
Em liệt kê điẻm danh nè,
rbx, levufpt, rin rin, diepcao, te_te, thao pham acv, nguyen7273, thanhanh, luunguyen, bncar, ophelia, grand dis ok, thaytulangmang, clieduyet, quynhlato, hoangnamit, vochongyeuxe, sub0,minhtmt, bác Tuấn ...

Sorry Các Bác ! Công việc đột xuất ngoài dự định , đã mang xe đi ra dự đại hội rồi mà còn bị " réo " về . Đúng là 30 chưa gọi là TẾT .:(

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Có chử mít là được đau phân biệt xe bác quốc
Dạ e đùa vuo tí nhẹ bác Sơn ơi,thường thì cuộc vui đễ gì thiếu e tại trúng mấy dịp e đang đi giao lắp máy lạnh quá nhiều nên ko có tg đi chung vui cũng tiếc đứt ruột nên ở vừa đi vừa hóng kekekeke
các ae tiền bối e gặp rồi có a là e chưa có dịp giao lưu và chưa ngắm được e G đẹp vừa full option nhất nhì của e cũng là điều tiếc nuối ah