Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Mục đích cũng chỉ là vui chơi mà đặt nặng hình thức đăng ký này nọ mới được tham gia đúng là quan trọng hóa thủ tục, cứ cái kiểu xin cho chán chết.

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
huygentra123 nói:

Em chấp cả Golden Team chứ dek cần phải là Yellow Team.
1. Riêng cái bề mặt mà ta tạm gọi là đường thi chạy này, nhìn qua hình thôi, em thật đ.é0 (em xin lỗi) hiểu tại sao mà anh em cũng thi thố.
2. Cũng điếu có con em ABS nào (như em thấy qua hình) ra gọi là thi.
3. Chắc chuyên nghiệp tính chạy gọi là diễn cho bà con chưa chuyên nghiệp coi, nên đồ bảo hộ cũng điếu cần phải đầy đủ chăng?
4. Cái em quan tâm là chạy đội hình đẹp và stunt thì hình như điếu có phỏng các bác?

Ah mà có bác nào khai sáng cho em phát: các giải thưởng dư lào nhẩy??

Hai con hàng lởm em cho nằm nhà là hoàn toàn hợp cbn ný! Xấu hơn Nở mà đi hôm nay thì nhục gia phong mất. Moiẹ, trong cái rủi lại có cái ro, may quá chứ lỵ!

Đại hội Moto toàn miền Nam !

Đại hội Moto toàn miền Nam !

23/10/06
14.638
5.121
113
Bác ChungTX phán hay quá! 
Vụ này chắc cũng như vụ Dr. Thanh với Boss Hoss đi trực thăng í nhẩy!

Hạng C
28/6/08
878
26
28
ChungTX nói:

Em chấp cả Golden Team chứ dek cần phải là Yellow Team.
1. Riêng cái bề mặt mà ta tạm gọi là đường thi chạy này, nhìn qua hình thôi, em thật đ.é0 (em xin lỗi) hiểu tại sao mà anh em cũng thi thố.
2. Cũng điếu có con em ABS nào (như em thấy qua hình) ra gọi là thi.
3. Chắc chuyên nghiệp tính chạy gọi là diễn cho bà con chưa chuyên nghiệp coi, nên đồ bảo hộ cũng điếu cần phải đầy đủ chăng?
4. Cái em quan tâm là chạy đội hình đẹp và stunt thì hình như điếu có phỏng các bác?

Ah mà có bác nào khai sáng cho em phát: các giải thưởng dư lào nhẩy??

Hai con hàng lởm em cho nằm nhà là hoàn toàn hợp cbn ný! Xấu hơn Nở mà đi hôm nay thì nhục gia phong mất. Moiẹ, trong cái rủi lại có cái ro, may quá chứ lỵ!

Cụ Chung nói hay wua ........

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
Nói chung đợt này chán toàn tập, vì bên Đại Nam nó khống chế nhiều điều kiện quá.

(nhầm lẫn với bác Dhnam)

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Chúng tôi (BTC) đã cố gắng hết sức đễ tạo sân chơi lành mạnh cho những ai yêu và đam mê PKL! Nhưng sức người có hạn và chỉ làm được như vậy thôi!!! Bác nào không tham gia lễ Hội thì lòng đam mê PKL có vấn đề nhá!!