Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Richievn nói:
Phải nộp cho xxx trên NVL đoạn nào vậy bác? Em toàn phi 80 trở lên từ nhà tới caauf Nnguyeenx văn cừ. Bác làm em hãi quá:confused:
Hay lập một thớt về bắn tốc độ trên NVL đi, tương tự như ĐBP vậy đó

Bả đi làm PMH từ quận 4 sang , đoạn vào cửa ngõ PMH ấy, chỗ đó vừa thoát cầu xong, đường rộng, nhiều bác hay phi lắm, dính chửơng hoài.

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
Hôm trứơc em đi Ng Văn Linh test xe với đứa bạn, không thấy biển báo gì cả (hay là em không để ý) nên em cứ 50 km/h mà bò, mấy xe đi sau cứ bấm còi liên tục :D. Bác nào đã thấy biển báo thì báo cho mọi người với.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113
ĐLDT xxx đứng nhiều, hay đứng khuya nữa, hôm em đi miền tây về, 11g mà vẫn thấy xxx chăm chỉ đứng gần cầu NVCừ...
Những đường này trong đô thị nên phải chạy 50 thôi, lên 60 là quá 10% mất tiền triệu như chơi!

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Em nhớ khoãng 12/2009 em đi từ NVCừ quẹo phải ra NVL thấy có bảng cho chạy 80km/h. không biết giờ còn bảng này không? bác nào mới đi giúp em với! thanks!

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
ngày nào em cũng đi làm từ Q5 sang PMH, đoạn đường từ phạm hùng rẽ trái lên Nguyễn Văn linh và chạy hết Nguyễn lương bằng. đoạn này thì hầu như không thấy xxx đứng nhưng em ko biết có bắn tốc độ ở đấy ko ? vì ngày nào em cũng vít 100km/h (cả năm nay)

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
nvka nói:
em lần trước chạy 140 ở khúc qua phú lâm, nói chung cứ thấy cầu thì phi, em nghĩ ko có xxx đứng trên cầu bao giờ

Bác giống e quá!

E hay đi đoạn quốc lộ 1A từ cầu Mỹ Thuận về Trung lương, cứ cầu nào có 2 land xe tải và xe con là e toàn tranh thủ vượt phải đoạn trên cầu, còn lại thì toàn đi đúng luật thôi!

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
anhtuanpro nói:
Nguyễn Văn Linh thì tùy khúc mà các bác đạp 80km/h được nhé.
Nhưng khúc từ Nguyễn Hữu Thọ đến Bình Chánh thì chờ dại nhé, xxx thường xuyên đứng, có lúc bắn có lúc không, nên bác nào chạy 80 mà thấy xxx vẫn bình an là vậy !

Chết thật, tui ít đi đường này nhưng mỗi lần thấy đường vắng vắng thì toàn bơm thêm chút ga cho sướng, nhìn đồng hồ thấy hơn trăm cây chuối không hà... Mới đây, khúc qua khỏi Cầu ông Lớn, nhìn xa xa có chú XXX, tui giảm tốc xuống 80 phóng qua thấy mấy chú không thèm nhìn mình chút nào mà chỉ nhìn lom lom mấy chiếc xe tải... Vậy là tui gặp may rồi! Lần sau phải cẩn thận vậy. Nhưng đường rộng mà vắng như thế phải chạy 50 km/h thì đúng là khó chịu thật.

Hạng D
18/2/10
3.132
2.894
113
smith1604 nói:
anhtuanpro nói:
Nguyễn Văn Linh thì tùy khúc mà các bác đạp 80km/h được nhé.
Nhưng khúc từ Nguyễn Hữu Thọ đến Bình Chánh thì chờ dại nhé, xxx thường xuyên đứng, có lúc bắn có lúc không, nên bác nào chạy 80 mà thấy xxx vẫn bình an là vậy !

Chết thật, tui ít đi đường này nhưng mỗi lần thấy đường vắng vắng thì toàn bơm thêm chút ga cho sướng, nhìn đồng hồ thấy hơn trăm cây chuối không hà... Mới đây, khúc qua khỏi Cầu ông Lớn, nhìn xa xa có chú XXX, tui giảm tốc xuống 80 phóng qua thấy mấy chú không thèm nhìn mình chút nào mà chỉ nhìn lom lom mấy chiếc xe tải... Vậy là tui gặp may rồi! Lần sau phải cẩn thận vậy. Nhưng đường rộng mà vắng như thế phải chạy 50 km/h thì đúng là khó chịu thật.
Em biết có xxx, có bắn, nhưng vẫn tranh thủ vì nhìn đường to rộng mà 50-50-50 là ngủ cho xong, đường này được 1 cái là chưa bao giờ nghe đến vụ bắn núp, nên nói chung là còn khả năng quan sát, ai dính thì hú lên anh em chia buồn nhé.

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
kvl nói:
ngày nào em cũng đi làm từ Q5 sang PMH, đoạn đường từ phạm hùng rẽ trái lên Nguyễn Văn linh và chạy hết Nguyễn lương bằng. đoạn này thì hầu như không thấy xxx đứng nhưng em ko biết có bắn tốc độ ở đấy ko ? vì ngày nào em cũng vít 100km/h (cả năm nay)

Khúc đó XXX hơi bị nhiều đấy bác, trưa nào tầm 12h em cũng gặp mấy ảnh đứng canh mấy anh chở hàng quá kích thước.

Vài bác cứ tưởng lên cầu ko có XXX nên phi là sai, vì mấy ảnh ít đứng 1 chỗ lắm, toàn chạy ko hà, bữa em đang giữa cầu mà bị 2 ảnh rượt lên ép vô lề nè. Nói chung là nguyên cả con đường chỗ nào cũng có XXX, mấy ảnh ko đứng yên mà di chuyển ko hà. Chúc các bác may mắn, em dình 2 lần rồi.

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Nguyễn Văn Linh em toàn phi trên 80km/h mà chả bị sao.

Bây giờ em chuyển qua ĐLDT roài, cũng toàn phi 70-80km/h nhưng may mắn chưa dính. Ra cao tốc thì em đạp 120-130km/h không ah!

Đường đẹp thế mà chỉ cho 50km/h thì phí tài nguyên quá các cụ nhẩy!!!