Tập Lái
21/8/14
26
10
3
33
Dạ phải vậy bác à, ông bà chung nhà mà không đoàn kết thì sao làm ăn được gì.
Bên trong không team work, team building thì làm sao phát triển ra bên ngoài, làm sao có thể phục vụ khách hàng chu đáo được đúng không ạ.
Bởi vậy bác cứ yên tâm với dịch vụ của Phương Nguyên bọn em ạ, dịch vụ trọn gói, chất lượng 5 sao cho các bác nhà mình luôn[/
5 sao chất lượng dịch vụ là sao hả bác

4/6/16
363
251
63
34
Dạ 5 sao chất lượng dịch vụ là ngoài việc bán xe cho các bác với giá tốt thì chất lượng dịch vụ hậu mãi, sau bán hàng, bảo hành bảo dưỡng thì theo tiêu chuẩn 5 sao, phục vụ từ A tới Á luôn.
Chăm từ xe cho tới người :p

Hạng B1
5/9/16
60
26
18
39
Dạ 5 sao chất lượng dịch vụ là ngoài việc bán xe cho các bác với giá tốt thì chất lượng dịch vụ hậu mãi, sau bán hàng, bảo hành bảo dưỡng thì theo tiêu chuẩn 5 sao, phục vụ từ A tới Á luôn.
Chăm từ xe cho tới người :p

Mình hộ khẩu ở bình dương, tạm trú ở HCM, mua xe ở đạilý saigon được không? Biển tỉnh và thành phố có khác gì nhau ko, chạy trong TP có hay bị XXX hỏi thăm ko nhỉ?

Mình hộ khẩu ở bình dương, tạm trú ở HCM, mua xe ở đạilý saigon được không? Biển tỉnh và thành phố có khác gì nhau ko, chạy trong TP có hay bị XXX hỏi thăm ko nhỉ?
Hộ khẩu ở đâu thì lấy biển số ở đó. Nếu lấy biển số TPHCM mà xe con thì là 11tr còn ở BD thì 1tr. Nếu lấy biển số xe bán tải thì ở đâu cũng 1 mức phí là 150k thôi. Theo kinh nghiệm em thì biển số tỉnh mà chạy ở TPHCM dễ bị xxx lắm ah

Hạng B1
5/9/16
60
26
18
39
Hộ khẩu ở đâu thì lấy biển số ở đó. Nếu lấy biển số TPHCM mà xe con thì là 11tr còn ở BD thì 1tr. Nếu lấy biển số xe bán tải thì ở đâu cũng 1 mức phí là 150k thôi. Theo kinh nghiệm em thì biển số tỉnh mà chạy ở TPHCM dễ bị xxx lắm ah

Bác nói vậy thì chắc em phải đợi lại hộ khẩu rồi mới mua xe quá, chứ đi mà cứ bị xxx thấy biển tỉnh hỏi thăm hoài thì có mà bán xe sớm.

• Like
Reactions: truong195
Hạng C
16/2/11
993
700
93
Xe Mit nói chung bền và ít hỏng vặt, nên đến khoảng 200 300k km mới thực sự cần thợ giỏi.
Còn khoảng 100k trở lại thì chỉ có thay nhớt lọc, qua 100k thì phần lớn các bác đã bán xe.
Bác có thể bảo dưỡng ở gần nơi bác làm, trên đường hay gần nhà.
Những hư hỏng đột xuất, khó thì đã có chuyên viên nhà máy hổ trợ.

Theo đánh giá riêng của mình.
Isamco cô giang. Kỹ thuật, Dịch vụ khách hàng tốt, máy móc nhiều, chi phí cao hơn các đại lý khác.
AMC Q4 Thợ khá, nhiệt tình, chiều khách.
Mit Bảo Long Dĩ An chi phí thấp, rất nhiệt tình, nhưng không bán xe và ở xa.
Bắc Quang, khu vực ngã ba vũng tàu. Kỹ thuật đảm bảo, nhưng tiếp thị hơi yếu.
Sasco, Phương Uyên.. mới quá, chưa có nhiều thông tin, nhưng hiện có thợ cũ của Sadaco sang.. nhìn chung để bảo dưỡng xe mới thì ổn.
Phụ tùng thì nhà máy thường bảo đảm 10 năm, qua thời gian đó, những phụ tùng quan trọng vẫn có thể cung cấp đủ.
Bảo hành (thay thế phụ tùng hư hỏng do lỗi nhà sản xuất) thì Mit làm rất tốt.
Nói chung về dịch vụ, Mit không suất sắc, nhưng ổn.
Em cung đang ngắm nghía một em Grandis đời hơi sâu, đọc được thông tin của bác cũng yên tâm phần nào để đi tìm xe. Cảm ơn bác

• Like
Reactions: baycon
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Em cung đang ngắm nghía một em Grandis đời hơi sâu, đọc được thông tin của bác cũng yên tâm phần nào để đi tìm xe. Cảm ơn bác
Grandis thì lần test mua xe là quan trọng nhất, mình cần biết được tình trạng xe còn như thế nào để mua hay không và chi phí cao nhất có thể bỏ ra để đưa xe về mức ổn định chỉ sử dụng. Hiện nay chỉ có Isamco Cô Giang là đủ an tâm
Xe đời sâu bản thân nó không có gì, nhưng bảo dưỡng gara lạ không đúng cách + độ chế. ...làm xe xuống cấp.