Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Lỗi của bộ phận truyền thông Ford, đã triệu hồi, fix lỗi xong xuôi rồi thì nên truyền thông rộng rãi cho bà con biết, chịu khó chi tiền PR cho đội ngũ assmin các diễn đàn để đưa lên trang nhất, mua thêm một số tay seeder cho nó tung hô online thì đỡ rồi :D :D
Nó chảy máy dầu chứ Exp đi xăng thì chảy cái gì...?

• Haha
Reactions: Đầu Bạc
Hạng C
28/4/10
579
702
113
Sài Gòn
Mình hỏi thật mà. Thấy đâu đâu cũng nói xe 4 bị chảy nhớt ko bít xử lý thế nào rồi
sự cố này xảy ra trên 2 model Everest và Ranger máy dầu nhập từ Thái Lan, còn Explorer dùng máy xăng nhập từ Mỹ...

Hạng C
13/5/16
839
15.552
68
Mình hỏi thật mà. Thấy đâu đâu cũng nói xe 4 bị chảy nhớt ko bít xử lý thế nào rồi
Xe nào đã triệu hồi fix lỗi thì ok thôi, không có vấn đề gì lớn.

Hạng B2
22/4/09
482
5.353
93
Vụ này sao rồi bác chủ?
Có lịch về chính thức chưa?

Hạng C
28/4/10
579
702
113
Sài Gòn
hôm trước có nói chuyện với bạn chuyên viên dịch vụ ngoài BRVT thì nghe nói chưa có thông tin chính thức gì hết: động thái kêu đặt cọc là để thăm dò thị trường, nếu hot quá thì mai mốt giá sẽ nhích lên chút nữa hoặc là bán bia kèm mồi bự bự, còn nếu thấy anh em không hưởng ứng lắm thì lại bao giờ cho đến tháng mười ;)

• Like
Reactions: MeSubaruMuaXeCo
Hạng B2
22/4/09
482
5.353
93
hôm trước có nói chuyện với bạn chuyên viên dịch vụ ngoài BRVT thì nghe nói chưa có thông tin chính thức gì hết: động thái kêu đặt cọc là để thăm dò thị trường, nếu hot quá thì mai mốt giá sẽ nhích lên chút nữa hoặc là bán bia kèm mồi bự bự, còn nếu thấy anh em không hưởng ứng lắm thì lại bao giờ cho đến tháng mười ;)
Nếu vậy Em nghĩ nên đuổi việc người phụ trách bán hàng và marketing của Ford VN.
Thời này thời buổi nào mà còn bắt khách đóng tiền cọc?
Em cũng tính mua nhưng hôm rồi nghe nói đặt cọc là mất hứng liền.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Nếu vậy Em nghĩ nên đuổi việc người phụ trách bán hàng và marketing của Ford VN.
Thời này thời buổi nào mà còn bắt khách đóng tiền cọc?
Em cũng tính mua nhưng hôm rồi nghe nói đặt cọc là mất hứng liền.
Thiếu gì hãng cho đặt cọc đâu bác. thậm chí Vinfast còn chưa biết mặt mũi con xe điện ra sao còn đặt cọc dc mà. chừng nào nó đặt cọc rồi kèm lạc thì mới đáng chửi thôi. Đặt cọc là xe bác nằm trong diện nhập về bán ngay. còn k thì bác cứ chờ số lượng còn lại nhập về rồi đi mua chứ ai ép bác cọc đâu.

• Like
Reactions: CD2345