Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
CUV là kiểu dáng chứ phải phân khúc đâu mà cứ xếp tè le. Em này hạng B gầm cao, chung mâm với Ecosport, KIA Sonet, Hyundai Venue. Bỏ 2 em Seltos và Kona ra nhé, 2 em này nằm trên 1 bậc cùng với C-HR
Chuẩn. Chính xác nó là B- cùng Ecosport, Venue
B thì có Kona, Cx3, C-HR
B+ có HRV, Seltos, Cx30, Cross

Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Hôi nãy em mới chat với Sales của Toyota thì sales báo con Raize này về VN có chiều dài 4,030mm chứ ko phải 3995mm và rộng 1710mm chứ ko phải 1695, chiều cao em quên mất.

Sales nói giá bản MT trên 400T chút xíu còn bản 1.0 Turbo cao nhất chỉ 500T thôi.

So với Fadil thì sao các cụ? Xe hạng A mà giá B nhỉ, giá còn cao hơn Soluto với Attrage...

Raize với Sonet về thì số phận Ecosport sẽ ra sao khi cấu hình kích thước ngang nhau mà Ecosport giá cao quá
Này CUV mà, sao bác so với Fadil được. Nếu các con số đúng như bác nói thì cũng có khả năng cạnh tranh đấy. Thậm chí Sonet sắp ra mắt cũng phải dè chừng. Mà anh Thaco với Toy VN cũng hay nhỉ, mỗi lần ra mắt một con CUV thì đều chọn chung thời điểm ...

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Con này phanh sau vẫn là tang trống hả các cụ?
Thông tin mập mờ thì tốt nhất chờ nó về rồi xem. Hàng TOY đa phần lắp ráp theo "yêu cầu" của liên doanh hãng ở VN nên việc k giống với nước bạn là bth. Chớ vội thấy thông tin nc bạn rồi tin ngay về đây y chang.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B2
11/8/11
264
318
63
xe đẹp ,phù hợp đi phố,nhưng 3 máy là hơi ngán-lỡ có việc cần đi đường trường thì ko yên tâm,trước anh bạn đi celerio cũng 3 máy -đi trong phố thì tiết kiệm vô địch,đợt đi chơi xa chạy muốn rớt tim ra ngoài.

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Daihatsu gắn logo Toy thì chờ xem tận mắt chứ đặt cọc rồi đến khi xe về hình thức như Wigo thì ối giời ơi

Anh này buồn cười thật... Toy đã thâu tóm Daihatsu... thì nó mang logo Toy là đương nhiên... Chẳng nhẽ GM mua lại Daewoo thì phải gắn logo Daewoo lên sản phẩm bán mới vừa lòng các anh ah? Rồi VF mua thiết kế con Spark của GM thì phải đặt đúng tên cúng cơm là Spark thay vì Fadil ah?

Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Nếu được như mô tả và cũng giá đó thì khối em bị rút ống thở.