Hạng C
28/1/11
726
31
28
Chào bác, em đã đi Vinh về cuối tuần trước đây ạ.

Dịch vụ của bác chu đáo thiệt (còn của Jetstar thì í ẹ!).

Hotline lúc nào cũng "nóng", gọi là có chị gì bắt máy trả lời liền.

Hạng D
15/4/09
2.159
12.296
113
39
vuonggiabao nói:
Chào bác, em đã đi Vinh về cuối tuần trước đây ạ.

Dịch vụ của bác chu đáo thiệt (còn của Jetstar thì í ẹ!).

Hotline lúc nào cũng "nóng", gọi là có chị gì bắt máy trả lời liền.
Cảm ơn bác đã ủng hộ em.
Chúc mừng bác đã có chuyến đi vui vẻ.
Hôm đó gấp quá không mời bác cafe được.

Hạng D
15/4/09
2.159
12.296
113
39
Tí nữa bị lừa các bác ơi!
Hôm trước em đọc bài của mợ Nắng đưa ra những kinh nghiệm khi mới khai trương. Vừa rồi em có dặn nhân viên của em về những kinh nghiệm đó.
Trưa nay có 2 người: 1 nam 1 nữ. Vào gặp nhân viên em, nói là cán bộ trên Phường xuống.
???: chủ ở đâu
NV: dạ, đi ra ngoài rồi.
???: cho Chị số điện thoại.
NV:...chần chừ....
???: Anh chị ở trên Phường, đưa số điện thoại để chị nói chuyện. có gì đâu mà lo.
NV: cho số đthoại.
???: giả bộ gọi cho em. " vậy là còn thiếu 2,6 triệu, giờ nói "NV" đưa đủ luôn phải không? ầ à, để chị nói "NV", em khỏi gặp phải không.
NV: Chị đợi em gọi cho anh Giai.
???: khỏi, anh Giai nói khỏi gọi.
NV: Chị ơi em không có tiền ở đây, người giữ tiền đi ăn cơm rồi. Chị đợi em chút tí có tiền.
???: zọt

Đúng là quân lừa đảo he he.
Hên là cẩn thận.

Tập Lái
13/10/10
10
0
0
39
Còn nhiều cái lắm bác ạ, có cả phường tới thu phí an ninh nữa đấy, rồi cả thợ điện tới sửa rồi xách laptop của mình đi nữa. Bác hếết sưứức cảnh giác nhé

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
Bác chủ thớt cẩn thận thêm chiêu này nữa nhé:đi 1 hoặc 2 đứa, mặc thường phục nhưng mang đôi vớ màu xanh lá cây :D, mời mua vé xem ca nhạc ủng hộ phường hoặc ủng hộ cục thuế. 1 vé khoảng 100k, nó lừa khoảng 2,3 vé cũng mất toi tiền điện rồi :p Bác cứ dặn nhân viên là sếp đi vắng, tụi E 0 có quyền chi tiền, khi nào sếp về hỏi ý kiến xong tụi E sẽ lên phường hoặc cục thuế mua vé ủng hộ là tụi nó biến liền.
rk106 nói:
Tí nữa bị lừa các bác ơi!
Hôm trước em đọc bài của mợ Nắng đưa ra những kinh nghiệm khi mới khai trương. Vừa rồi em có dặn nhân viên của em về những kinh nghiệm đó.
Trưa nay có 2 người: 1 nam 1 nữ. Vào gặp nhân viên em, nói là cán bộ trên Phường xuống.
???: chủ ở đâu
NV: dạ, đi ra ngoài rồi.
???: cho Chị số điện thoại.
NV:...chần chừ....
???: Anh chị ở trên Phường, đưa số điện thoại để chị nói chuyện. có gì đâu mà lo.
NV: cho số đthoại.
???: giả bộ gọi cho em. " vậy là còn thiếu 2,6 triệu, giờ nói "NV" đưa đủ luôn phải không? ầ à, để chị nói "NV", em khỏi gặp phải không.
NV: Chị đợi em gọi cho anh Giai.
???: khỏi, anh Giai nói khỏi gọi.
NV: Chị ơi em không có tiền ở đây, người giữ tiền đi ăn cơm rồi. Chị đợi em chút tí có tiền.
???: zọt

Đúng là quân lừa đảo he he.
Hên là cẩn thận.

Hạng D
15/4/09
2.159
12.296
113
39
Cảm ơn các bác đã chia sẻ.
Đúng là thời ký loạn lạc: lừa đảo, gương chiếu hậu, logo,........

Tập Lái
13/10/10
10
0
0
39
rk106 nói:
Cảm ơn các bác đã chia sẻ.
Đúng là thời ký loạn lạc: lừa đảo, gương chiếu hậu, logo,........
Thời lạm phát phi mã nên ai cũng phải chăm chỉ cày bác ạ :D