Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Hoan hô Cosboy đã khởi động cái thớt này,từ đây bắt đầu rạo rực cho lần Bắc Nam sum họp sắp tới.Theo em Mũi Né cũng được,Lăng Cô cùng được,ở đâu cũng được tất,miễn sao SFCers được gặp nhau, cùng rong ruỗi trên mọi nẽo đường là hạnh phúc lắm rồi.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
hunguyen123 nói:
Hoan hô Cosboy đã khởi động cái thớt này,từ đây bắt đầu rạo rực cho lần Bắc Nam sum họp sắp tới.Theo em Mũi Né cũng được,Lăng Cô cùng được,ở đâu cũng được tất,miễn sao SFCers được gặp nhau, cùng rong ruỗi trên mọi nẽo đường là hạnh phúc lắm rồi.

Dù sao thì phần đa đã quyết Mũi Né từ năm ngoái :D, nên anh em phiền bác Hùng lên giúp kế hoạch dự kiến nhé!

Chi hội phó SFC
Theo em nên chọn Nha Trang làm điểm đích , vì dù sau Nha trang nhiều danh lam thắng cảnh đẹp . nhiều chỗ để vui chơi cho các cháu . Một số bác không có nhiều thời gian để rong ruổi trên đường có thể bay vào tham gia .

Bét nhất cả nhà em cũng bay vào tham gia cùng các bác

Các bác cho ý kiến .

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Riêng em thì có cảm tình với vùng cao nguyên rừng núi hơn là vùng duyên hải ven biển... Ôi, em lại nhớ đến Măng Đen rồi, hehe

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Nha trang, Mũi Né, đà lạt ..... Đâu có OFF là ta cứ đi

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
Hay là ta làm một tour Nha Trang - Đà Lạt, đường đi cũng thuận tiện mà lại hoành tráng...mấy chục em SF đổ đèo Xông Pha thì đẹp phải biết..!

23/10/06
14.638
5.121
113
muakskisses nói:
Riêng em thì có cảm tình với vùng cao nguyên rừng núi hơn là vùng duyên hải ven biển... Ôi, em lại nhớ đến Măng Đen rồi, hehe
Theo ý kiến cá nhân em Măng Đen là địa điểm hợp lý nhất:
Thứ 1: cự ly hợp lý
Thứ 2: địa hình phù hợp với Santa Fe (Có đèo, có xuôi)
Thứ 3: Cảnh đẹp, mát mẻ, không khí trong lành, có hồ, sông, suối và đặc sản miền núi (năm ngoái di biển rồi còn gì!)
Thứ 4: bác nào có nhã hứng xuống biển thì chỉ cần đi trên dưới 150km là xuống tới biển.
...............

Hạng B2
24/7/08
148
0
16
SFC
Vụ này em sẽ cố gắng tham gia cùng các bác. Em nghĩ nên off ở miền Trung các bác ạ. Lần trước ở Đà Nẵng rồi thì lần này có thể ở Lăng Cô, Đồng Hới, Nha Trang, … hoặc các danh lam thắng cảnh trong khu vực đó. Off tại Mũi Né có xa quá ko khi anh em ngoài Bắc phải chạy vào 1500km? Có lẽ nhiều bác sẽ tính cách ra bằng đường không.;););)

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
NĂM NGOÁI ĐÃ QUYÊT MŨI NÉ RỒI MÀ ! CÁC BÁC CÓ THỂ BAY VÀO SG RỒI ĐI CHUNG VỚI AE,

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
bay vào rồi đi off cùng AE Miền Nam cũng là 1 giải pháp... nhưng SFC Miền Bắc chiếm 3/4, các bác ấy mà vào đa số, chắc phải dùng Huyndai Universal để đi OFF quá, khè khè...
Em hiểu các bác miền Bắc, đời nào các bác ấy chịu cảnh "ăn nhờ ở đậu", phải ko nào?
tuy nhiên, nếu có bác nào chọn cách này, em xin welcome thêm 3 bác nữa ngồi chung con SF cùi bắp của em!